[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Chắc còn tui trung thành với nó :D
View attachment 121321
Gõ thấy tốc độ thế nào vậy bạn ? Mình ngồi gõ cả 1 tiếng đồng hồ mà chưa được 100 code . Chán quá bạn ạ, không hiểu tại sao bây giờ GGS lại chậm kinh khủng như vậy . Muốn kiếm 1$/1 ngày cũng khó quá !:(:(:(

Gõ thấy tốc độ thế nào vậy bạn ? Mình ngồi gõ cả 1 tiếng đồng hồ mà chưa được 100 code . Chán quá bạn ạ, không hiểu tại sao bây giờ GGS lại chậm kinh khủng như vậy . Muốn kiếm 1$/1 ngày cũng khó quá !:(:(:(
Giờ thì chậm lắm, nhưng t đi làm ngồi ko thì ngứa tay nên bật lên gõ cho vui. 1 đêm gõ chơi chơi cũng dc 3$ mà.

này giờ còn ngon k bác?
Tốt nhất đừng nên làm, chậm lắm bạn.

Giờ thì chậm lắm, nhưng t đi làm ngồi ko thì ngứa tay nên bật lên gõ cho vui. 1 đêm gõ chơi chơi cũng dc 3$ mà.

Tốt nhất đừng nên làm, chậm lắm bạn.
Một đêm 3$ ư thật ko đó bạn ? Mình acc cũng lâu rồi , mà giờ vào gõ nó có ra chữ đâu , lâu lâu rặn ra được 1 chữ . Ngồi cả tiếng còn chưa đc nổi 0,1$ nữa .Có thủ thuật cho nó load nhanh hơn ko bạn ?

Sorry, the system is overloaded. You could not start work now. Please, try again later.

như này là sao nhỉ mọi ng?

i need a ggs day id or night id, if anyone willing to sell , inbox me with rate!

Mọi người cho mình hỏi mất bao lâu nó pay vậy 2 ngày rồi @@

Ai giải đáp giúp mình với solve trên 30k rồi sao vẫn ở gold nhỉ?

bạn gõ có chính xác tuyệt đối k chứ đâu phải 30k là lên level @@

Phân biệt hoa thường đầy đủ ký tự các kiểu luôn @@

bình thuờg thôi bác hồi mấy năm trc mình có gõ goget thời gian lên 50k code mà còn lẹt đẹt gold

Mình hỏi ngu phát 1 IP log 2 acc 2 trình duyệt khác để đánh đc ko ta :v

Mình hỏi ngu phát 1 IP log 2 acc 2 trình duyệt khác để đánh đc ko ta :v

Nếu máy đủ mạnh, Ram đáp ứng đủ thì cứ vô tư, log bao nhiêu id với bao nhiêu browsers với cùng 1 ip hay bao nhiêu ip cũng được. Hễ có gõ là nó tính tiền. Và vì như vậy id sẽ ở mức gold hoài ko trèo lên được vì ko phải hễ cứ đủ 30k là sẽ được nhảy lên level cao hơn.

Trong rules của ggs, họ cũng dùng 1 từ rất ư là "dễ thương". Đó là sau khi id qua được sắt, đồng, chì, ... level thì sau đó 'WILL' to GOLD. :D Còn từ Gold mà muốn lên level cao họ dùng từ "MAY" :D tức là phải hội đủ các điều kiện khác nữa, mới trèo lên được, chứ ko phải là cứ đủ 30k là được.

VD: 1id phải gõ ít nhất 5k capt/ngày, 1 lần gõ ít nhất phải nhiều hơn 500capt thì mới được "xem xét xem có được lên hay ko". Chứ ko phải hôm nay gõ 1 chút, ngày mai gõ 1 chút, dồn lại đủ 30k là sẽ được lên.

Nếu máy đủ mạnh, Ram đáp ứng đủ thì cứ vô tư, log bao nhiêu id với bao nhiêu browsers với cùng 1 ip hay bao nhiêu ip cũng được. Hễ có gõ là nó tính tiền. Và vì như vậy id sẽ ở mức gold hoài ko trèo lên được vì ko phải hễ cứ đủ 30k là sẽ được nhảy lên level cao hơn.

Trong rules của ggs, họ cũng dùng 1 từ rất ư là "dễ thương". Đó là sau khi id qua được sắt, đồng, chì, ... level thì sau đó 'WILL' to GOLD. :D Còn từ Gold mà muốn lên level cao họ dùng từ "MAY" :D tức là phải hội đủ các điều kiện khác nữa, mới trèo lên được, chứ ko phải là cứ đủ 30k là được.

VD: 1id phải gõ ít nhất 5k capt/ngày, 1 lần gõ ít nhất phải nhiều hơn 500capt thì mới được "xem xét xem có được lên hay ko". Chứ ko phải hôm nay gõ 1 chút, ngày mai gõ 1 chút, dồn lại đủ 30k là sẽ được lên.

Công nhận bọn ggs này tinh vi đấy :D:D

Pro GGS này rành anh văn quá, mở thêm lớp dạy anh văn được đó chị :D

Ai cho mình hỏi request payout mà nó ko send mail confirm thì phải gửi support ở đâu vậy @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,454
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom