• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other GlobAllshare - Mạng xã hội mới, nhận cổ phần miễn phí

Tiếp tục trì hoãn. Thế này thì tiếp tục chờ đợi vậy. Hi vọng là sẽ ko thất vọng với sự chờ đợi này

02/20/2014: Full system update on the GlobAllShare DELAYED | reason: in process

03/31/2014: Launching the All Sharing System

04/28/2014: Launching the GAS World

05/31/2014: Closing the pre-organisation and ending of the issue of shares

06/29/2014: Full global access, launching interests and the trade of shares

As of 06/29/2014 each service of the GlobAllShare's worldwide social network will be available and the crediting of dividends after shares is commenced and the trade of GAS shares is started.

Tiếp tục trì hoãn. Thế này thì tiếp tục chờ đợi vậy. Hi vọng là sẽ ko thất vọng với sự chờ đợi này
Share tuần này giảm so vs tuần trc :( cứ trì hoãn thế này chắc chết quá, chả biết có đc đồng cắc nào k:confused:

Share tuần này giảm so vs tuần trc :( cứ trì hoãn thế này chắc chết quá, chả biết có đc đồng cắc nào k:confused:

Nguồn thu chủ yếu của site hiện giờ theo mình là dựa vào các nguồn sau:

1. Chơi GA nên nguồn thu chủ yếu là dựa vào GA
2. Cho các site khác thuê vị trí quảng cáo trong phần App Store: https://www.globallshare.com/apps.html
3. Làm tiếp thị, Ăn % nếu có người mua hàng tại các thương hiệu khác trong phần App Store

Sau này còn có thể có thêm nguồn thu từ việc giao dịch share giữa thành viên với nhau

Còn những nguồn khác thì thật sự mình ko rõ. Có điều với khoảng 2 triệu thành viên và lượng traffic khủng thì hàng tháng nguồn thu từ GA cũng không hề nhỏ.
Site đang nâng cấp dần dần và giao diện càng ngày càng mượt + việc đăng ký bảo hộ thương hiệu chứng tỏ nó thật sự nghiêm túc trong việc làm ăn.

Share giảm có thể do nguồn thu giảm. Nói chung cái này không cố định đc.

E là newbie mong các bác chỉ giáo ,sao e lại đc 2 cổ phần thôi nhỉ
Direct invited by you
4​
All invited by network
4​
Number of your own shares
1​
updated: 23 hours ago
Contained extra shares
2​
updated: 36 minutes ago

E là newbie mong các bác chỉ giáo ,sao e lại đc 2 cổ phần thôi nhỉ
Direct invited by you
4​
All invited by network
4​
Number of your own shares
1​
updated: 23 hours ago
Contained extra shares
2​
updated: 36 minutes ago
mỗi ngày login đc 1 cổ thôi

Hôm nay vào Globallshare đã thấy cập nhật điều khoản và dịch vụ.
Có vẻ như là mọi thứ khá ổn.

Các bạn xem điều khoản và dịch vụ tại đây: https://www.globallshare.com/terms.html
Đọc kỹ kẻo bị xóa tài khoản

scam mà ? chơi làm gì nữa

sao bây h k nhìn thấy ảnh của mọi ng nữa nhỉ? có ai bị thế k?
Ảnh của mọi người đang chờ kiểm tra và xác định có vi phạm điều khoản dịch vụ hay không?
Nguyên văn:
Ads or posts and comments or profile and cover images may not contain adult content, including nudity, depictions of people in explicit or suggestive positions, or activities that are overly suggestive or sexually provocative.
uk mình cũng bị
Như trên bạn nhé
Đã regg mong sư huynh chỉ giáo !!! :p
Cái này thì chỉ chờ thui. Qua tháng 7 coi nó có chia lãi hay ko?

Chơi với thằng này mệt kinh!

Mới đu xe lu theo 1 vé có bn gì không sếp
Nó đã chạy chính thức gì đâu mà. Cứ chuẩn bị tới ngày nó lại lùi ngày ra mắt. Chán kinh! Cứ như mèo vờn chuột!

Trang này nhìn giao diện có thiện cảm và cập nhật các thứ cũng đc không giống trang fanbox ho lao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom