Giúp mình với mấy cậu ơi.

keylog thì trừ khi không cài anti virus . chứ keylog là loại dễ diệt nhất và dễ phát hiện nhất. hầu như phần mềm diệt virus nào cũng có thể diệt tận gốc cả. ko cần phài cài lai win

Chắc chủ thớt được ai nhờ nuôi hộ mấy con keylog rồi:)) ai nhận nuôi hộ mấy con keylog pm mình.mình send cho :binhsua38:
P/S cài phần mềm diệt virut rồi quết lại máy thôi. Keylog phần mếm diệt virut nào cũng nhận ra đuọc hết cậu à:)

Last edited by a moderator:
Cài phần mềm diệt virus mạnh là có khả năng diệt được keylog đó bạn. Không nên tắt phần mềm diệt virus đi nhé bạn, vì lúc mình vào web hoặc download gì về nếu có virus hay keylog nó phát hiện được và thông báo.

Desktop Computer > Lấy tua vít tháo Ổ cứng (HDD)
Laptop> Xách nguyên cái laptop luôn khỏi tháo rườm rà

Đem vào phòng tắm , lấy sữa tắm chà chà em nó .Lúc đầu thoa nhẹ nhàng cho e nó thích nghi với nhiệt độ môi trường sau đó tăng mạnh dần . An toàn hơn dùng thêm xà phòng lifeboy .
Lưu ý : Sau khi rửa sạch nhớ lau khô . Dùng thêm cồn rồi lau sạch lại lần nữa :D

Max

SAX một chương trình diệt virus free cung~ dc mà, nghe mình thử phat đi

búa đâu ... làm nhiệm vụ

Chẳng lẽ nguyên ngồi cơm có con kiến chết lại đổ hết nồi cơm à, nếu hdd có dữ liệu quan trọng thì sao, bạn đừng nói copy qua máy khác rồi format hdd nha.Chủ thớt chụp hình taskmanager đầy đủ lên đi cho mọi người còn bắt bệnh, nói miệng vậy biết dính cái gì mà chữa

Cài lại win thôi, cộng với xóa hết các file nguy hiểm như exe, msi, pif ... đi là ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,756
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom