Ask Giúp mình update google services với :(

Reactions
845
MR
0.012
Không update lên bản 9.0.82 , thì nó cứ loading hoài không chịu dow , mà update lên thì vào Play store thì nó cứ bị lỗi này ( hình dưới ) : ngồi mò từ sáng tới giỡ vẫn không bít làm thế nào để update google play services lên 9.0.82 , mà không bị lỗi này , mong pro nào rảnh rỗi giúp mình với , cảm ơn rất nhìu ( đã serch google banh xác rồi ) :(

Thử remove account gmail đang xài rồi force stop và clear Data 4 cái này : Dơwnload Manager, Google play services, Google play, Google services Framework.
Khởi động lại BS, đăng nhập lại acc gmail vào store tải thử.

Thử remove account gmail đang xài rồi force stop và clear Data 4 cái này : Dơwnload Manager, Google play services, Google play, Google services Framework.
Khởi động lại BS, đăng nhập lại acc gmail vào store tải thử.
chỉ cần gỡ cái bản update 9.0.82 ra là có thể vào store bình thường rồi , ý mình là mình muốn update lên 9.0.82 mà vẫn vào đc store ấy , cảm ơn bạn

mình up lên đâu vấn đề j đâu nhỉ. vào xóa account.db đi rồi clear mấy cái gg play services, gg play vs gg framework xong restart lại bs vào ch play nhập lại tài khoản rồi lưu backup bản đó lại, mỗi lần làm bung nó ra

hóng bị y chang mà vẫn down được nhưng vào blue nó báo lỗi GG service has stop.... khó chịu vãi, đã thữ tạo folder tên com.android.vending-1.apk và com.google.android.gms-1.apk và xóa HD-updatesercie mà vẫn không ngăn được anh Gồ update :(

up cái hình

Last edited:
mình up lên đâu vấn đề j đâu nhỉ. vào xóa account.db đi rồi clear mấy cái gg play services, gg play vs gg framework xong restart lại bs vào ch play nhập lại tài khoản rồi lưu backup bản đó lại, mỗi lần làm bung nó ra
alo , bạn có thể cho mình xin cái bản backup đó không , cảm ơn bạn nhìu lắm , cho mình xin cái YH với

alo , bạn có thể cho mình xin cái bản backup đó không , cảm ơn bạn nhìu lắm , cho mình xin cái YH với
mình dùng rrs quang vũ tạo file data mặc định ấy bạn, sau mỗi lần làm là khôi phục về lại mặc định ấy, chứ ko biết bản backup đó lưu ở đâu.

Không update lên bản 9.0.82 , thì nó cứ loading hoài không chịu dow , mà update lên thì vào Play store thì nó cứ bị lỗi này ( hình dưới ) : ngồi mò từ sáng tới giỡ vẫn không bít làm thế nào để update google play services lên 9.0.82 , mà không bị lỗi này , mong pro nào rảnh rỗi giúp mình với , cảm ơn rất nhìu ( đã serch google banh xác rồi ) :(

View attachment 75226
chạy cái này 1 lần là hết bị
https://mmo4me.com/threads/chan-update-google-play-service-for-ga.300409/

Announcements

Forum statistics

Threads
419,882
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom