Tutorial Giới thiệu PTU Toolkit - Ultimate poster

Ôi thật là buồn cười :v Trả lời lịch sự thế còn bảo là chửi =))))

@wild5horse cho yahoo rồi thì bạn chủ động pm hỏi đi nhé @@. Mình cũng ko muốn lấy ko tiền của bạn đâu :(

Server hiện đang bị quá tải. Mọi người chịu khó đợi xíu nhé. Mình contact supporter rồi :(

Tool bác chỉ dc soan tưng bài trên tool roi post ah
K có chổ load nhữg file txt soạn sẳn trên trên notepad ah?

Tool bác chỉ dc soan tưng bài trên tool roi post ah
K có chổ load nhữg file txt soạn sẳn trên trên notepad ah?
Tool support leech bài nhé. Có support import news nhưng phải theo format của tool :)

Bác koi lai vu check key theo ip hop lý chut
2 ip trong vong 24 h thi qua khó.
Vì 1 cải dung tren vps. Cái kia pc mà rui cúp điện roi co lai thì nó ra ip mới roi hoặc hay dù g 3g thì nó hay rớt mạng cũng đoi ip khác,
Nếu dc check cho 3 ip luon, va miễn sao 3 ip khong dung cùng key cùng 1 luc là dc

Bác koi lai vu check key theo ip hop lý chut
2 ip trong vong 24 h thi qua khó.
Vì 1 cải dung tren vps. Cái kia pc mà rui cúp điện roi co lai thì nó ra ip mới roi hoặc hay dù g 3g thì nó hay rớt mạng cũng đoi ip khác,
Nếu dc check cho 3 ip luon, va miễn sao 3 ip khong dung cùng key cùng 1 luc là dc
Check theo PC chứ ko ip nên yên tâm đi :D

What’s new in PTU Toolkit version 1.5.0.1

(Released: Mar 05, 2014)
  • Add site template, template groups
  • Fix bug posting on http://byhero.com/ and wordpress
  • Replace column Posting status by Report posting
  • Fix bugs of version 1.4.1.1
If you have PTU Toolkit 1.4.* data, download update tool to generate lastest PTU Toolkit data: http://www.mediafire.com/download/gr0r4hh0wpkx4ws

Last edited:
tool khó sài quá. chỉ có lấy bài từ file text thui mà mất công wa. hd tui cách nào nhanh gọn dc ko.
giờ tui có 1 file text chứa 100 bài dc ngan cách nhau bằng 1 chuỗi ký tự nhất định. tool này có thể cắt ra mỗi bài 1 file text và tên file text đó chính là title của bài viết đó ko nhi ? và có chức năng leech bài ko ?

Cậu có biết cái lằng nhằng của cậu là công sức mấy ngày coding của tôi ko :(. Dùng đi rồi sau này sẽ thấy store news dạng file txt sau này import vào nó hoàn hảo thế nào. Nhảy bổ vào nói thế điên vcc

Pm yahoo: xiucoi_no1
á đù hóa ra thanh niên lều này có phốt từ trước mà mình éo biết =)) vừa chửi nó mệt vler =)) ngu và rất nguy hiểm, cuối cùng thiệt thân thôi =]]

á đù hóa ra thanh niên lều này có phốt từ trước mà mình éo biết =)) vừa chửi nó mệt vler =)) ngu và rất nguy hiểm, cuối cùng thiệt thân thôi =]]
Bảo mua xong tool đi đâu ko thấy hóa ra sang bên đấy hành ông à :))

Chóng mặt vãi @@. Nản nhất là vụ viêt tutorial ko chịu xem. Ít nhất cũng phải review qua một lượt để nắm các chức năng của tool. Chưa xem cứ nhao nhao hỏi. Nhiều khi nản thấy mịa luôn :-<

Haiz, để clone thì sao phải khổ đến mức log out log in làm ji hả bạn :-s. New session là thích log 10 nick một lúc cũng đc mà.
@is2it01606 sống sao để bị người khác bảo là nick clone hả em ;))

Cảnh cáo @golemsonbi và @wild5horse nói chuyện thô tục ảnh hưởng đến topic của người khác.Nếu còn tiếp tục vi phạm sẽ cho ra đảo vài ngày nhé.

Ẹc, nhờ mod xóa thôi mà làm ji căng thẳng thế :|

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,670
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom