Giờ bán Z nó bắt up cmnd lên ah các bác

leminh139

Junior
Reactions
46
MR
0.091
Em vừa định bán ít Z mà thấy giao dich lỗi nó bắt up thông tin lên

Giao dịch qua site auto đều thế hết bạn nhé! Giao dịch thủ công cũng phải qua nhiều bước khác nhau nữa!

Tại bác chưa up giấy tờ cá nhân để nó verify nên sớm muộn gì nó cũng hỏi bác thôi. Mình reg acc xong up luôn, verify xong lên formal passport thì lại up tiếp lên Personal Passport. Sau đó giao dịch ầm ầm có bao giờ hỏi gì đâu

Cho mình hỏi, liệu mình có thể hủy acc hiện tại để chuyển sang acc mới với sdt cũ đã đăng kí acc cũ không, tại acc cũ mình đăng kí tên viết bừa ko phải tên thật, nên up cmnd lên toàn bị từ chối, nên muốn tạo acc mới với sdt cũ để ver info

Cho mình hỏi, liệu mình có thể hủy acc hiện tại để chuyển sang acc mới với sdt cũ đã đăng kí acc cũ không, tại acc cũ mình đăng kí tên viết bừa ko phải tên thật, nên up cmnd lên toàn bị từ chối, nên muốn tạo acc mới với sdt cũ để ver info
Ko được. Mình đã thử và số điện thoại cũ bị đưa vào blacklist, ko cho lập acc với số đó nữa.

Infor cũ bạn đăng ký thêm vô tư nha, nhưng bạn phải dùng sđt mới, sđt cũ đã đăng ký rồi kok đăng ký được nữa!

Những ai bán WMZ nhận VNĐ mà chưa up info thì phải up nhé, còn mua thẻ bằng WMZ thì ko vấn đề gì cả! Cứ mua bình thường!

Đính chính lại là chỉ 1 số site bắt up thông tin thôi còn mình vừa bán trên site https://tienve.net/wmz/sell
thì không cần up bán luôn được, chắc mấy site kia để cái chế độ gì đấy rồi

Đính chính lại là chỉ 1 số site bắt up thông tin thôi còn mình vừa bán trên site https://tienve.net/wmz/sell
thì không cần up bán luôn được, chắc mấy site kia để cái chế độ gì đấy rồi
Chuẩn bi site nào cũng phải chạy cái phải bắt úp chứng minh thư

Thế bây h mua thẻ site bác cũng phải up CMND lên Z ak, nếu thế thì e cạch Z từ đây.
Site thẻ nó không yêu cầu

up rồi mà bao giờ ms đc xử lý vậy bác bợn? bực mình quá copy cả tên đệm nó báo sai mà ngay hôm cần $ gia hạn proxy mới đau. :mad:

Thế send Z cá nhân có bắt up j ko? Nếu site auto rờm rà thế ngta chuyển sang giao dịch tay cho khỏe.

Thế send Z cá nhân có bắt up j ko? Nếu site auto rờm rà thế ngta chuyển sang giao dịch tay cho khỏe.
Giao dịch tay cũng mệt đó. Nhiều bước hơn auto nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
419,195
171,264
Latest member
Dezmuynd
Back
Top Bottom