giai thich ho minh nhe

ancomnao

Junior
Reactions
49
MR
0.000
hom nay vua dang ki xong the visa prepair cua acb. nhung luc bao ho lap cho tai khoan online de tien giao dich thi ho bao the nay ko lien ket voi ngan hang nen ko co tai khoan online. vay gio lam the nao day. ai bit thi gia thich va giup minh nha

không minh nạp vào rùi nhưng bảo họ lập cho cái tài khoan oline thì họ bảo thẻ này ko liên kết với ngân hàng nên không lập cho tài khoản online vậy mình lấy đâu ra mã số để verify

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

vậy lúc verify thì mình lấy mã số ở đâu dc

Gọi điện cho ngân hàng, khi verified thì sẽ có số giao dịch vs PP mà kèm cái mã ở trong mục giao dịch đó

the la muon verify lai pai goi cho ngan hang ak. ko con cach khac sao,

ôi! mình tưởng là cậu nói giao dịch tiền tệ online chứ! mình cũng đang dùng thẻ visa prepaid đây! có internetbanking đó bạn ạ! chắc chắn là như thế! bạn ra ngân hàng đăng ký là được! con nếu bạn ko muốn đăng ký thì khi veried paypal bạn gọi điện cho ACB xin 4 con số paypal gửi về khi veried là oki thôi! bây giờ bon ngân hàng ACB nó biết hết về PP rồi nên khi mình alo hỏi là họ biết ngay và trả lời nhanh chóng luôn! :)

Không phải thẻ bạn chưa kick hoạt nạp 50k ra đổi mã PIN là OK!!!!!! 100% luôn Good luck !

oc các bác có internetbanking ak sao hôm nay mình bảo họ lập thì họ lại bảo là đây là thẻ độc lập ko co ib thế mới ức chứ

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

minh da nap tiền rùi,bảo họ lập cho cái ib để dễ giao dịch thì họ ko lập cho

Mình có thể prepaid đây, ko có online banking đâu. Trước mình cũng vậy. Nhưng verify PP vẫn được. Bạn cứ lên PP veri bình thường, hôm sau đăng nhập vào trang kiểm tra tài khoản thẻ sẽ thấy giao dịch. Lấy số giao dịch là verify xong :)

o ngay trong tai khoan pp cua minh ak

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

tien cho minh hoi luc add bank account thi lay cai ma so the visa prepair nay add lun ak,hay lai pai lap 1 cai tai khoan ngan hang khac

ỌC pó tay cứ ra bảo bọn nó làm cho em 1 cái thẻ ATM rồi lấy số tài khoản cái thẻ đấy để add vào pp ma rút tiền còn cái visa kia chỉ để verify thôi, nếu nó không kiên kết với tài khoản ngân hàng thì cũng chả cần

K sao bạn à, như mình đã nói lâu nay, cái số để add bank khi rút tiền về là Số tài khoản. Bạn có thẻ của ACB thì có thể sử dụng ngay Số tài khoản thẻ(việc lấy số thì gọi lên ngân hàng cung cấp thông tin cho họ họ sẽ đọc cho số) hoặc Số tài khoản cá nhân mà bạn đang sử dụng( của thẻ ATM, k phải số thẻ nhá, số thẻ k liên quan gì hết)

tớ có thẻ visa prepair(acb) vậy bây giờ add bank account thi mình lấy lun cái số trên thẻ để add bank dung ko.
Có thông tin nói là Số thẻ visa prepair ACB (credit card number)Số tài khoản cá nhân luôn, nếu vậy thì đc, còn k thì bạn phải điền Số tài khoản thẻ đàng hoàng
Để cho chắc thì bạn gọi cho ngân hàng đi, hỏi Số tài khoản của em là gì? họ sẽ cung cấp cho cái Số tài khoản thẻ hoặc Số tài khoản cá nhân.
Trường hợp bạn điền Số tài khoản thẻ thì tiền sẽ vào thẻ visa của bạn, đi ra máy rút tiền thôi. còn điền Số tài khoản cá nhân là của tài khoản ngân hàng, nghĩa là xài ATM
:)

sao pác lại chọn prepaid nhỉ, thông thường MMO thì xài debit , lợi cái có thể kiểm tra số dư online, nhưng cái vụ onlinebank của ACB nó kinh thiệt, gõ hoài mà chẳng đúng pass, nó đóng luôn acc, làm phải phone cho nó kick lại, pó tay

vay bay gio em pai gọi lên ngân hàng ak. thế cái số trên thẻ ko pải là số tài khoản thẻ ak. mình hơi khó hiểu mong kậu giải thích

Announcements

Forum statistics

Threads
419,896
171,942
Latest member
k8betsite

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back