• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giải quyết vụ việc nick Wingstar !!!!!

tình hình ngày càng rác rối vụ xì căn đen này hơi tó , up cho thớt xem giãi thích vụ này ổn thỏa

ngày thứ 9..................vẫn ko 1 tin từ chủ topic

ngày thứ 7........chủ topic đòi lại 60$ refund cho mình?Lý do?

Đội ngũ an ninh của chúng tôi có lý do để tin rằng bạn nhận được tiền trái phép từ [email protected]. Kết quả là, chúng tôi đã đảo ngược thanh toán tương ứng (s) từ tài khoản Payza của bạn. Thông tin chi tiết về thanh toán (s) trong câu hỏi như sau:

Email: [email protected]
Số tiền (s): $ 60,00 USD
Số tham khảo (s): 01BAD-3AF94-747C3

Khoản thanh toán này đã bị đảo ngược bởi vì người gửi đã vô tình đi vào sở hữu của các quỹ gian lận. Xin lưu ý rằng người gửi là không nhận thức được điều này và họ không phải chịu trách nhiệm cho tình hình này. Tuy nhiên, chúng tôi yêu cầu bạn ngừng giao hàng của bất kỳ sản phẩm hoặc dịch vụ bạn đang cung cấp như là một kết quả của việc thanh toán này. Chúng tôi xin lỗi vì những bất tiện gây ra bởi vấn đề này. Để được hỗ trợ thêm về vấn đề này, xin vui lòng trả lời trực tiếp email này.

Có ai cho tớ hỏi vụ PZ bẩn với PZ sạch là sao ko !?

Sao để biết nó là PZ bẩn !?

Chờ làm gì, đợi mà làm chi?. càng bùn càng đau, thôi cứ cho vào dĩ vãng.TẤT CẢ CHỈ LÀ NGỤY BIỆN

ngày thứ 12.............................................BQT thì im lặng chả nhẽ ban nick là xong?

up cho bạn, cứ làm những j có thể bạn à
ko để mất dễ dàng vậy được

dùng email no check goole xem,coi nó đã từng la cà ở chỗ nào,nhiều khi mò được tới chỗ làm của nó thì ngon
:binhsua28:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom