Event Giải Cờ Tướng MMO Toàn Quốc

Status
Not open for further replies.
ID:rommylee
âu không đánh vào làm chân phá game
Yh:pipersting

Last edited by a moderator:
Tên: Nam
YH: rualike_rock
Tham gia chơi chút cho vui hô hô :binhsua112:

Tên của bạn: anh1332
Yahoo của bạn : anh1332
hehe , cờ tướng ta ko có đối thũ cân xứng :binhsua112:
1 ta thua ,2 ta thắng thế thôi =))

tham gia cho vui.
tên chuong
yh chuongsnc

Sặc. không có cờ vua à. Chán v~ :-<

Chào gugubux,

Hiện bạn đang là Admin của một Forum MMO, và đang tổ chức một Event với mục đích lôi kéo Members MMO4VN về Forum của bạn chứ không phải là thật sự dành cho Members MMO4VN.

Bạn đã vi phạm luật cạnh tranh công bằng giữa các Forum MMO. Vì thế mình yêu cầu bạn ngưng Event này ngay lập tức và không được tổ chức bất cứ Events nào nữa trong Forum.

Trong vòng 24h, nếu bạn không ngưng Event, mình sẽ buộc phải BAN bạn Forever.

Thân

Chào gugubux,

Hiện bạn đang là Admin của một Forum MMO, và đang tổ chức một Event với mục đích lôi kéo Members MMO4VN về Forum của bạn chứ không phải là thật sự dành cho Members MMO4VN.

Bạn đã vi phạm luật cạnh tranh công bằng giữa các Forum MMO. Vì thế mình yêu cầu bạn ngưng Event này ngay lập tức và không được tổ chức bất cứ Events nào nữa trong Forum.

Thân

hết chơi rồi :(

mún tham gia quá nhưng tổ chức giữa tuần thế nè hjx, Sao anh ko tổ chức cuối tuần chắc có nhìu người tham gia đó

Chào gugubux,

Thân

lại chơi trò xưa ak :))

xin thưa rằng

Thứ 1 : cái lý do mà bảo lôi kéo mem về forum khác hoàn toàn ko đúng vì ko có link cũng như ko có 1 chữ gì ghi tên forum khác và cũng không có nội dung gì liên quan đến forum khác

Thứ 2 : nếu mmo không thích thì thôi cứ close thỏa mái ... còn event không tổ chức ở đây thì đầy forum khác

hôm nào tố chức cho xin cái time để vào xem và cổ vũ cái nha
cờ tướng thì ghiền lắm nhưng đánh bên zingplay chậm chán,có bên ongame thì chơi:binhsua17:

Nản. Cờ tướng còn không biết hết mặt quân thì đánh đấm j:binhsua04:

xin thưa rằng

Thứ 1 : cái lý do mà bảo lôi kéo mem về forum khác hoàn toàn ko đúng vì ko có link cũng như ko có 1 chữ gì ghi tên forum khác và cũng không có nội dung gì liên quan đến forum khác

Thứ 2 : nếu mmo không thích thì thôi cứ close thỏa mái ... còn event không tổ chức ở đây thì đầy forum khác
gugubux nói đúng mà. bác gugubux ko đưa link đến forum nào hay là cũng ko có lời nào mời chào mem đến forum khác
mà event là để cho ae giải trí sao lại cấm :|

xin thưa rằng

Chào bạn,

Nếu Forum của bạn không phải lĩnh vực MMO, thì chắc chắn rằng mình sẽ không quan tâm bạn sẽ làm gì nếu không vi phạm Rules và ảnh hưởng đến người khác.

Đây là luật cạnh tranh công bằng. Vì thế thông báo trên vẫn sẽ được thực hiện. Hy vọng bạn thông cảm.

Thân

Chào bạn,

Nếu Forum của bạn không phải lĩnh vực MMO, thì chắc chắn rằng mình sẽ không quan tâm bạn sẽ làm gì nếu không vi phạm Rules và ảnh hưởng đến người khác.

Đây là luật cạnh tranh công bằng. Vì thế thông báo trên vẫn sẽ được thực hiện. Hy vọng bạn thông cảm.

Thân

Nhưng mà gugubux có lôi kéo về forum của bạn ấy đâu, chỉ tổ chức event thôi mà .

Chào bạn,

Thân
mình thấy gugu nói vẫn đúng ! bạn ấy không chèn link hoặc bất cứ từ ngữ nào đả động đến 4rum khác !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week