• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hình như facebook của CEO WEX thật đấy mọi người ạ :(

Lần này không phải do FBI bắt mà do lục đục nội bộ, giận hờn vu vơ, đúng là rủi ro khôn lường :(
kaka, chắc là nó làm vụ kỷ niệm 27/7 thui mà.

@@, em cứ tưởng là thị trường đang lên lại, mà cứ lên xíu là có phốt, em đềm lần này cũng là lần thứ 5 thứ 6 gì r` đó :mad:

cái sàn Fcoin nó mới beta mà volume 4B$, có lừa đảo gì ko nhỉ, vậy là gấp 5 lần binane trong khi giao diện cùi bắp

rate web thấp quá 16.5, nhầm ra 1Bitcoins = 125tr, Có vấn đề gì không các bác. Mua xong và gữi đi không được àh.

nếu trong tuần tới wex nó tiếp tục khoá các cổng rút coin thì giảm wex còn tiếp tục giảm nữa

Wex 15,2k / 1 usd
trời ơi ko thể tin được :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

đu mé, mạng ethereum như loz, toàn nghẽn, sorry we are unable to locate this transaction hash

tóm lại thằng wex sao vậy, kèo ngon hay trap vậy

Nếu là kèo ngon. Thì dân tình sẽ ùa vào rồi. Thôi né ra đi!

Theo tôi đoán lần này là tin xấu, Có thể WEX bị Hack coin do " Website không có nâng cấp gì trong nhiều năm lên vấn đề bảo mật sẽ bị lạc hậu đi nhiều ".

Last edited:
ai ôm nhiều thì tranh thủ tẩu tán đi , nói thật chứ cảm giác chả tốt lành gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom