Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Hy vọng - Tăng Nhật Tuệ thôi :)

:D:D k ngờ nó giảm sâu vậy. đêm qua tỉnh dậy 2 lần. cancel 1 lệnh buy vào ở 415
đặt 410.408. sáng dậy khớp hết :p:p
khéo nó còn giảm nữa :(

:D:D k ngờ nó giảm sâu vậy. đêm qua tỉnh dậy 2 lần. cancel 1 lệnh buy vào ở 415
đặt 410.408. sáng dậy khớp hết :p:p
khéo nó còn giảm nữa :(
bác chơi sàn nào thế, inbox yahoo chỉ em chơi với :D

Cứ chơi btc-e.com đi bạn @nth243

Mình hay chơi sàn Ngọc Anh và number 1. Có điều mấy sàn đó ko có bán thuốc lắc, chơi mất mê.

Các bác ơi, em lỡ đặt lệnh bán rồi, giờ làm sao để huỷ lệnh bán ạ. Bị treo tiền rồi, huhu

Ở dưới hai cột buy và sell có pending đó cậu

Cách đây 2 hôm có khuyên 1 thím bán 100 btc giá 425, Thím ấy có vẻ chần chừ, không biết có bán đi ko nữa. Nếu quyết định bán thì đã kiếm được 1700$ rồi

Nếu mình giữ 100btc thì để nguyên đó ko mua bán gì hết chờ lên hẳn 600 thì clear :s

ethereum có vốn hoá market cap được 1 tỷ ko đây, cùng cầu nguyện nào

Cách đây 2 hôm có khuyên 1 thím bán 100 btc giá 425, Thím ấy có vẻ chần chừ, không biết có bán đi ko nữa. Nếu quyết định bán thì đã kiếm được 1700$ rồi
vùng đó có thể bán nếu đánh sóng ngắn và có thời gian ....... vùng đó cũng là sóng lưỡng lự buy hay sell . nếu bác đó đánh kiểu trend tháng thì theo tôi thì lúc đó buy hay sell cũng khó . 519 mục tiêu cho tháng

ethereum có vốn hoá market cap được 1 tỷ ko đây, cùng cầu nguyện nào

eth nó trade hơn 50% trên sàn polo mà cái sàn này thì hạn chế rút coin ................ :oops:

vùng đó có thể bán nếu đánh sóng ngắn và có thời gian ....... vùng đó cũng là sóng lưỡng lự buy hay sell . nếu bác đó đánh kiểu trend tháng thì theo tôi thì lúc đó buy hay sell cũng khó . 519 mục tiêu cho tháng
Cách trade của BTC khác hoàn toàn với cách trade forex. Không có vùng, có fibonaci, double top, double trap, dấu hiệu tam giác... gì cả. Mấy khái niệm đó không áp dụng cho bitcoin, nếu thích thì cứ áp dụng. Đây là sân chơi có kẻ mua mới có kẻ bán. Nó có 1 định luật "mơ hồ" kiểu như định luật bảo toàn vốn và số lượng.
Trong lúc ai cũng nghĩ buy thì mình lại sell mới là vi diệu chứ. Hehe

Cách trade của BTC khác hoàn toàn với cách trade forex. Không có vùng, có fibonaci, double top, double trap, dấu hiệu tam giác... gì cả. Mấy khái niệm đó không áp dụng cho bitcoin, nếu thích thì cứ áp dụng. Đây là sân chơi có kẻ mua mới có kẻ bán. Nó có 1 định luật "mơ hồ" kiểu như định luật bảo toàn vốn và số lượng.
Trong lúc ai cũng nghĩ buy thì mình lại sell mới là vi diệu chứ. Hehe
tài liệu trade forex có ko thím, share mình, mình áp dụng chơi binary

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week