• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Địa chỉ của sàn thường là địa chỉ dạng batch (1 ví mà có hàng nghìn địa chỉ). Bên cạnh đó địa chỉ bên blockchain cũng vậy. Mỗi khi chuyển đi nó phải đồng bộ hết mới được.
Bạn post địa chỉ ví lên xem nào.

Địa chỉ của sàn thường là địa chỉ dạng batch (1 ví mà có hàng nghìn địa chỉ). Bên cạnh đó địa chỉ bên blockchain cũng vậy. Mỗi khi chuyển đi nó phải đồng bộ hết mới được.
Bạn post địa chỉ ví lên xem nào.
địa chỉ btc-e.com hả bạn?

17erar7JvTaws3oc4Rqs5jCjmDpFqWzKKW

Bạn xem dùm mình. Tks bạn!

địa chỉ btc-e.com hả bạn?

17erar7JvTaws3oc4Rqs5jCjmDpFqWzKKW

Bạn xem dùm mình. Tks bạn!
Mình nói ở comment trên là đùng rồi nè.
https://blockchain.info/address/17erar7JvTaws3oc4Rqs5jCjmDpFqWzKKW
Bạn xem đi, để có 0.03 BTC bạn phải tích lũy từ vài trăm địa chỉ khác gửi về cho bạn. Cho nên muốn chuyển cục 0.03btc đó đi thfi phải đợi các địa chỉ đó đồng bộ hết.

Không tin thì vào link mà coi. Sau đó bấm vào 1 trong những địa chỉ bên tay trái là sẽ biết.
Khả năng là phải 1 ngày nữa mới được xác nhận.

Tiền lẻ có khi là như thế đấy

Mình nói ở comment trên là đùng rồi nè.
https://blockchain.info/address/17erar7JvTaws3oc4Rqs5jCjmDpFqWzKKW
Bạn xem đi, để có 0.03 BTC bạn phải tích lũy từ vài trăm địa chỉ khác gửi về cho bạn. Cho nên muốn chuyển cục 0.03btc đó đi thfi phải đợi các địa chỉ đó đồng bộ hết.

Không tin thì vào link mà coi. Sau đó bấm vào 1 trong những địa chỉ bên tay trái là sẽ biết.
Khả năng là phải 1 ngày nữa mới được xác nhận.

Tiền lẻ có khi là như thế đấy
hic, hy vọng 1 ngày nữa nó đồng bộ cho hết. Chứ đợi 1 tuần là mình tiêu luôn. Cám ơn bạn nhiều nhe!

Mình chuyển từ blockchain.info sang btc-e.com 0.5 btc mà qua hơn 36h , trang btc-e mới chỉ nhận dc 0.1 btc, chán ghê :(
Mình chỉ khoảng 30-60 phút :D rút thẳng từ bittrex về BTC-E nhanh hơn nữa

up cho giá tăng lại :D

Vẫn đang ngồi canh, nãy ngu quá, nó xuống 418 mà éo xúc, huhu :(:(:(

Hóng cú dump lớn chứ dump nhỏ ko ăn thua đâu cậu
Fee mua fee bán cũng bằng hòa à.
Chưa kể nếu biên độ sóng nhỏ thì khó đoán

Cảnh báo. Giá BTC có thể tăng tối nay nhé.

A= 422 khả năng tăng lên 436. Anh em liệu đó mà sell và mua

Cảnh báo. Giá BTC có thể tăng tối nay nhé.

A= 422 khả năng tăng lên 436. Anh em liệu đó mà sell và mua

chuẩn CK tung của đi 6% thì btc lại bung lụa lắm ^^

24h qua A xoay quanh trục 422 ^^

Last Price: 423.023 USD
Low: 418.5929 USD
High: 427.2 USD
Volume: 5797 BTC / 2448516 USD
Server Time: 25.02.16 21:12

Thị trường chứng khoán Trung Quốc ngày 25/2 có mức “sụt giảm” kỷ lục kể từ ngày 17/1 đến nay.

Thị trường chứng khoán Trung Quốc ngày 25/2 có mức “sụt giảm” kỷ lục kể từ ngày 17/1 đến nay khi kết thúc ngày giao dịch, chỉ số tại sàn giao dịch Thượng Hải giảm 6,4%, tại sàn giao dịch Thâm Quyến giảm 7,34%. Có tới 1475 mã cổ phiếu tại cả hai sàn giao dịch giảm đạt và vượt mức 9,9%.

Nhà đầu tư Trung Quốc “méo mặt” vì giá cổ phiếu sụt giảm liên tiếp. (Ảnh: Jason Lee/Reuters).

Trước đó vào ngày 20/2, nhằm chặn đà lao dốc của chứng khoán và cũng là nỗ lực ổn định thị trường tài chính Trung Quốc, chính phủ nước này đã cách chức Chủ tịch Ủy ban Chứng khoán Trung Quốc Tiêu Cương và bổ nhiệm ông Lưu Sĩ Dư - Chủ tịch Ngân hàng Nông nghiệp Trung Quốc - một trong 4 ngân hàng lớn nhất của Trung Quốc thay thế ông Tiêu Cương.
Tuy nhiên trước việc chứng khoán Trung Quốc tiếp tục lao dốc cho thấy, nền kinh tế lớn thứ 2 thế giới đang gặp phải nhiều khó khăn và trở ngại./.

PV/VOV-Bắc Kinh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom