Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Last edited:
mọi người đầu tư vào đồng tiền này nhé khoảng 1 tháng tới 3 tháng tối đa 6 tháng tuỳ vào mọi người muốn chốt lời bao nhiêu :có gì thắc mắc cứ hỏi mình
BitMart Token (BMX)
sàn : https://www.bitmart.com/
tele:

https://web.telegram.org/#/im?p=@BitMartExchange
link ko có ref đâu mọi người yên tâm:)
Con này nó có tặng free mà bác, nó có gì đặc biệt không mà s bác chắc chắn nó sẽ lên vậy

Con này nó có tặng free mà bác, nó có gì đặc biệt không mà s bác chắc chắn nó sẽ lên vậy
là coin của sàn . nó tặng giá lại càng bay. sàn này tiềm năng nữa khi sàn nó lớn lên thì giá trị coin tăng. với coin này nó sẽ huỷ 20% mỗi tháng để tạo độ khann hiếm .chưa kể giao dịch bằng BMX được giảm 50% free.

là coin của sàn . nó tặng giá lại càng bay. sàn này tiềm năng nữa khi sàn nó lớn lên thì giá trị coin tăng. với coin này nó sẽ huỷ 20% mỗi tháng để tạo độ khann hiếm .chưa kể giao dịch bằng BMX được giảm 50% free.
Nó như Binance v đó hả bác, em có free con này r` nên thôi không mua thêm nữa :D

Nó như Binance v đó hả bác, em có free con này r` nên thôi không mua thêm nữa :D
BNB có lúc cao nhất là cao hơn khoảng x200 lần với lúc mới phát hành:D còn bây giờ thì x130 lần: ngày trước sàn BINANCE còn là sàn nhỏ giờ thì nó đã lớn mạnh. và sàn này nó cũng tương tự vậy. nhưng mà nó có nhiều cái hay hơn cả sàn binance:D

lol ETH cứ rơi từ từ là sao nhỉ. :confused::confused:

BNB có lúc cao nhất là cao hơn khoảng x200 lần với lúc mới phát hành:D còn bây giờ thì x130 lần: ngày trước sàn BINANCE còn là sàn nhỏ giờ thì nó đã lớn mạnh. và sàn này nó cũng tương tự vậy. nhưng mà nó có nhiều cái hay hơn cả sàn binance:D
Ok bác, thank bác đã thông tin nhé, em sẽ ráng nắm thằng này :D

làm sao dc coin sàn free bạn nhỉ, tiền ôm coin sml hết cmnr:D

như thế xu của mình có bị giảm ko bác
ví dụ mình có 1k 1 tháng sau còn 800?

như thế xu của mình có bị giảm ko bác
ví dụ mình có 1k 1 tháng sau còn 800?
coin của mình vẫn giữ lại. sàn nó huỷ coin thu được từ free nếu ko đủ sàn sẽ buy thêm để cho đủ 20% rồi huỷ , huỷ cho tới khi nào đủ 500 triệu coin thì thôi
làm sao dc coin sàn free bạn nhỉ, tiền ôm coin sml hết cmnr:D
qua đợ rồi thì phải. mình cũng móc tiền túi ra mua . nghe nói được 20 token cho 1 acc thì phải

coin của mình vẫn giữ lại. sàn nó huỷ coin thu được từ free nếu ko đủ sàn sẽ buy thêm để cho đủ 20% rồi huỷ , huỷ cho tới khi nào đủ 500 triệu coin thì thôi

qua đợ rồi thì phải. mình cũng móc tiền túi ra mua . nghe nói được 20 token cho 1 acc thì phải
nói chung là phải nhịn đói đó bác ui:(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,633
171,665
Latest member
phandinhtuy6115
Back
Top Bottom