Ask [Gấp] Giúp đỡ rút tiền về paypal tại dollarsincome

cái này nên giải quyết làm sao vậy mấy pro ?
Thì bạn support nó nếu như bạn không chơi nhiều acc 1 máy tính. Cứ quả quyết là nó nhầm, nó nên check lại hệ thống của nó. Làm ầm lên tỏ vẻ khó chịu thì nó cũng phải xem lại thôi, cái này mình bị hoài, không cheat gì mà ăn rồi cứ bị báo mấy cái như vậy, lúc thì nói có hiện tượng cheat click, lúc thì nói gửi view spam, lúc thì nói multiple acc, ... đủ loại hết. Kệ, mình xem như xả stress, support chửi lộn với nó, chừng 1-2 mail là nó thôi, mình lại chơi bình thường.^^.
Lý do nó nhận nhầm thì mình thấy trên mạng nhiều bạn nói là do mình quên xóa cookie hay cache gì đó, mình cũng không rành mấy. Chủ yếu chửi lộn với tụi nó xong là chẳng cần đả động gì khác. Chỉ có 1 lần mình thấy dùng sanbox thì máy được bảo vệ tốt hơn nên mở FF thông qua nó thì bị mấy site nhận nhầm là dùng bot, support bọn nó đã đời mới được nhưng bên No-minium (cái giống giống donkeymails ấy) thì cứng đầu, khăng khăng là hệ thống nó nhận diện đúng nên mình nghỉ chơi nó luôn (tại kiếm từ nó cũng ít nên chẳng lưu luyến gì mà dài hơi với nó cả). Legacy cũng bị ảnh hưởng nhưng chỉ khi dùng sanbox, không dùng sanbox thì nó lại bình thường.
Nhưng hãy nhớ, bạn không làm sai thì mới cãi lý với nó được. Còn nếu bạn thật sự làm sai mà cãi lý với nó thì không ăn thua, nó càng check lại thì bạn càng lòi manh mối ra đó.

Thì bạn support nó nếu như bạn không chơi nhiều acc 1 máy tính. Cứ quả quyết là nó nhầm, nó nên check lại hệ thống của nó. Làm ầm lên tỏ vẻ khó chịu thì nó cũng phải xem lại thôi, cái này mình bị hoài, không cheat gì mà ăn rồi cứ bị báo mấy cái như vậy, lúc thì nói có hiện tượng cheat click, lúc thì nói gửi view spam, lúc thì nói multiple acc, ... đủ loại hết. Kệ, mình xem như xả stress, support chửi lộn với nó, chừng 1-2 mail là nó thôi, mình lại chơi bình thường.^^.
Lý do nó nhận nhầm thì mình thấy trên mạng nhiều bạn nói là do mình quên xóa cookie hay cache gì đó, mình cũng không rành mấy. Chủ yếu chửi lộn với tụi nó xong là chẳng cần đả động gì khác. Chỉ có 1 lần mình thấy dùng sanbox thì máy được bảo vệ tốt hơn nên mở FF thông qua nó thì bị mấy site nhận nhầm là dùng bot, support bọn nó đã đời mới được nhưng bên No-minium (cái giống giống donkeymails ấy) thì cứng đầu, khăng khăng là hệ thống nó nhận diện đúng nên mình nghỉ chơi nó luôn (tại kiếm từ nó cũng ít nên chẳng lưu luyến gì mà dài hơi với nó cả). Legacy cũng bị ảnh hưởng nhưng chỉ khi dùng sanbox, không dùng sanbox thì nó lại bình thường.
Nhưng hãy nhớ, bạn không làm sai thì mới cãi lý với nó được. Còn nếu bạn thật sự làm sai mà cãi lý với nó thì không ăn thua, nó càng check lại thì bạn càng lòi manh mối ra đó.
Hihi thật sự mình có chơi multi acc... giờ phải làm sao đây bạn

Có nên mail cãi nó k? Mình làm xog có xoá cookie vs cache hết ak.

Hihi thật sự mình có chơi multi acc... giờ phải làm sao đây bạn

Có nên mail cãi nó k? Mình làm xog có xoá cookie vs cache hết ak.
Hih, như mình đã nói đó, nếu bạn thực sự làm sai thì bạn càng cãi nó càng check và càng lòi manh mối thôi. Bạn nên xóa những acc phụ đi thì hơn. Nó đã phát hiện rồi thì không làm gì được nữa đâu.

Hih, như mình đã nói đó, nếu bạn thực sự làm sai thì bạn càng cãi nó càng check và càng lòi manh mối thôi. Bạn nên xóa những acc phụ đi thì hơn. Nó đã phát hiện rồi thì không làm gì được nữa đâu.
hình như đã quá trễ rùi...chán wa tạch 15$ lun rùi sao ? Pác xem hình giúp em

Ae có hình thức kiếm tiền nào ngoài gõ Captcha ngày 2-5$ mà ko scam giới thiệu em với
Bạn nên tạo topic để hỏi, không nên tạo cm không liên quan topic. Vì mod mới đưa ra luật mới bên box PTC là cm mà không liên quan topic thì sẽ xóa, mình không biết box khác có làm vậy không nhưng nghĩ tạo một topic cũng không mất công mấy đâu bạn, hoặc bạn có thể tìm những topic có nội dung liên quan để cm.

Bạn nên tạo topic để hỏi, không nên tạo cm không liên quan topic. Vì mod mới đưa ra luật mới bên box PTC là cm mà không liên quan topic thì sẽ xóa, mình không biết box khác có làm vậy không nhưng nghĩ tạo một topic cũng không mất công mấy đâu bạn, hoặc bạn có thể tìm những topic có nội dung liên quan để cm.
đã có thư cảnh cáo và bị lỗi thế này chắc xác định nó ban luôn quá o_O

acc 65$ pác nào xúc lun jum e với, paypal chưa verify chả rút đc :(
Veri PP cũng đâu còn khó nữa đâu bạn, veri rồi dùng cho tiện. Giờ thẻ Visa ảo có đầy mà, bạn ngại mấy nguồn ngoài thì vào Bảo Kim mua thẻ Visa. Visa ảo được cái không có tính mấy phí như phí thường niên này nọ, cũng đỡ phải làm giấy tờ rườm rà. Cũng nhanh có thẻ nữa. Tạo cái Visa ảo veri PP đi bạn.

Veri PP cũng đâu còn khó nữa đâu bạn, veri rồi dùng cho tiện. Giờ thẻ Visa ảo có đầy mà, bạn ngại mấy nguồn ngoài thì vào Bảo Kim mua thẻ Visa. Visa ảo được cái không có tính mấy phí như phí thường niên này nọ, cũng đỡ phải làm giấy tờ rườm rà. Cũng nhanh có thẻ nữa. Tạo cái Visa ảo veri PP đi bạn.
visa ảo đăng kí ở đâu và có tốn phí j ko bạn?

visa ảo đăng kí ở đâu và có tốn phí j ko bạn?
Bảo Kim bạn ạ. Bạn chưa có tài khoản thì vào link này tạo tài khoản rồi nộp tiền vào để mua thẻ nhé. Nếu có tài khoản Vatgia rồi thì dùng tài khoản Vatgia để đăng nhập vào Bảo Kim, 2 thằng này liên kết nhau.
https://id.vatgia.com/dang-ky/baoki...y%3FreturnUrl%3D%252Ftai-khoan%252F&mode=page
Phí thì phải có rồi, chỉ không tốn phí thường niên thôi. Phí phát hành là 79k, thẻ xài 4 năm, bạn có thể tùy chọn mệnh giá thẻ, mệnh giá bao nhiêu thì bạn + với phí phát hành để có số tiền cần thanh toán (hay số tiền cần nộp vào. Nộp tiền vào có nhiều cách. Bạn vào link dưới để tìm hiểu cách phù hợp và mức phí của nó.
https://www.baokim.vn/ho-tro/a/san-pham-dich-vu/fc-nap-tien/bieu-phi-nap-tien/
Link tham khảo về thẻ visa ảo đây bạn.
https://www.baokim.vn/ho-tro/a/gioi-thieu-the-visa-trust-card
Còn đây là link nếu bạn muốn mua.
http://store.baokim.vn/payment/trust_card/visa
Hoặc bạn ra ngân hàng tạo luôn cái thẻ Visa thật, loại debit và prepaid (cái này tùy ngân hàng có hay không, hiện tại thì ACB nổi trội về thẻ prepaid và veri PP ổn định) thì không tốn phí làm thẻ, phí thường niên thì tùy ngân hàng, dao động từ 100k - 200k 1 năm. Riêng VCB tính phí theo tháng, 5k/tháng = 60k/năm. Phí thường niên khác, còn phí ibanking, mobilebanking hay smsbanking gì đó thì tùy ngân hàng mà tính riêng (như VCB miễn phí ibanking, mobilebanking thì chỉ 5k/tháng).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,223
172,265
Latest member
tuudz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week