Gái xinh cần giúp help

Status
Not open for further replies.
Post đoạn code hiện tại dùng để hiển thị ảnh và flash lên đây mình giúp cho.
Cái này dùng javascript xử lý thôi chứ php hay html ko giúp gì đc thì phải
Nếu không thể public thì gửi vào Gmail trong More Info của mình
May quá đã gặp được pro :binhsua50:

Đề nghị up 1 tấm hình để xác định có chính xác là gái xinh không rồi sẽ giúp. Nếu như không đúng thì sẽ quy ra tội lừa đảo tinh thần hám gái của anh em, sẽ bị cảnh cáo đấy. Up hình nào!

Đưa avatar lên đây coi thử xin không hoặc cho xem WC thử nếu thật sự xinh thì chắc có lẽ sẽ giúp được :))! Còn nếu không đạt yêu cầu thôi nhé!

Đề nghị up 1 tấm hình để xác định có chính xác là gái xinh không rồi sẽ giúp. Nếu như không đúng thì sẽ quy ra tội lừa đảo tinh thần hám gái của anh em, sẽ bị cảnh cáo đấy. Up hình nào!
Đưa avatar lên đây coi thử xin không hoặc cho xem WC thử nếu thật sự xinh thì chắc có lẽ sẽ giúp được :))! Còn nếu không đạt yêu cầu thôi nhé!
Nếu em đưa hình thì có thiệt là sẽ có code ko pro hay chỉ là những lời chém gió vu vơ

Nếu em đưa hình thì có thiệt là sẽ có code ko pro hay chỉ là những lời chém gió vu vơ
Bạn là gái phải ko , up hình lên đi bạn :binhsua47:

Nếu bạn đẹp , thì bạn đúng :binhsua166:

Còn nếu sai , tất cả lỗi là của bạn :binhsua08:

Bạn là gái phải ko , up hình lên đi bạn :binhsua47:

Nếu bạn đẹp , thì bạn đúng :binhsua166:

Còn nếu sai , tất cả lỗi là của bạn :binhsua08:
Nhưng em vẫn chưa có code mà

Cho anh check webcam xem thử em xinh ko, anh code free cho, gì chứ 3 cái này búng tay phát là co cả rổ :">

Cho anh check webcam xem thử em xinh ko, anh code free cho, gì chứ 3 cái này búng tay phát là co cả rổ
May quá pro đã ra tay pro chỉ cần hứa đi em send ảnh qua inbox cho nhé

rãnh vãi, k có đứa cgai nào rỗi hơi mà lên forum này mà chém gió, còn tự nhận girl xinh mới gê, tự tin thấy ớn

rãnh vãi, k có đứa cgai nào rỗi hơi mà lên forum này mà chém gió, còn tự nhận girl xinh mới gê, tự tin thấy ớn
Nghe câu này thì chắc 100% là FA đây mà

- - - Updated - - -

Pro tunvit đi đâu mất tiêu rồi :binhsua46:

hoi thèn namtuoc coi ta co FA k ha cú có gai :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,899
171,943
Latest member
ginam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week