• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other freestella.rs - freestella.rs - STELLAR miễn phí mỗi giờ đây

min bao nhiêu, bao lâu trả vậy cậu ^^

Thấy rồi: Withdrawal happens every Sunday, minimal amount to withdraw is $0.05 and that's about 20 STR. You should know that we may decrease the minimal amount if we get feedback from the users.
Vậy là nó trả vào chủ nhật hàng tuần khi đủ $0,05 tương đương với khoảng 20 STR, Và nó sẽ tăng min nêu mem có yêu cầu :D

AE cẩn thận dùng riêng pass cho từng site nhé. mấy cái này nghi lắm

AE cẩn thận dùng riêng pass cho từng site nhé. mấy cái này nghi lắm
Site nó cũng cảnh báo mình là không được sử dụng pass giống với pass của ví mà.

1 BTC ~ 500$ ~ 210.000 Stellar , làm cái gì nó đáng thì mới giàu , đừng có thấy free rồi quơ đại , công cóc thôi :)

Mình chơi freebitco.in được 3400 satoshi hoài. thì tương tự stellar được 2 stellar sác xuất cũng cao chứ là gì mà 1% ít cũng 5%
Xác suất đúng 1% đó

Site nó cũng cảnh báo mình là không được sử dụng pass giống với pass của ví mà.
cãnh báo vậy thôi . chứ ai mà biết được , cái gì bên trong nó . cớ mà vửa đăng ký xong xem thế nào thôi . 0.1STR thì cứ từ làm thêm vậy

cãnh báo vậy thôi . chứ ai mà biết được , cái gì bên trong nó . cớ mà vửa đăng ký xong xem thế nào thôi . 0.1STR thì cứ từ làm thêm vậy
Admin nói là nó sẽ tăng giá trị giải thưởng trong tương lai, do site mới traffic thấp nên lợi nhuận từ quảng cáo chưa nhiều, nhưng nó cam kết là sẽ tăng.

Admin nói là nó sẽ tăng giá trị giải thưởng trong tương lai, do site mới traffic thấp nên lợi nhuận từ quảng cáo chưa nhiều, nhưng nó cam kết là sẽ tăng.
vậy còn việc Ních đăng ký STR mới mà chỉ nhận được 125STR thì sao bác . liệu nó có cho thêm k nhỉ? em thử mà nó báo unlock All reward rồi

vậy còn việc Ních đăng ký STR mới mà chỉ nhận được 125STR thì sao bác . liệu nó có cho thêm k nhỉ? em thử mà nó báo unlock All reward rồi
nick bạn đăng ký thời gian nào bạn nhớ không? Nói chung bây giờ các nick đăng ký mà mới được bonus 125STR đều phải chờ nó xem xét và cấp mã invite bạn à.
Bạn xem ở group 4, 5 theo link https://stellartalk.org/topic/1859-waitlist-groups/

ai đã nhận đủ bonus (tức là tương đương $10 theo tỷ giá lúc nhận bonus) thì sẽ không có mã invite nữa nhé.

ai đã nhận đủ bonus (tức là tương đương $10 theo tỷ giá lúc nhận bonus) thì sẽ không có mã invite nữa nhé.
Hix :( . giờ lại phải đi gom cắc ních phụ . toán báo unlock All rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom