Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
bỏ cái Download-Accelerators support & Resume cho free & register đi nha bác.

Attachments

6.5 KB · Views: 62
Mừng bác trở lại, vừa kiểm tra thử thì thấy bác chỉ có 1 con server làm ftp thì làm được gì chứ ? :binhsua29:
các bạn cứ upload đi.. bên mình có giải pháp riêng cho ftp. đảm bảo ổn định cho anh em chiến. nếu fpt quá tải sẽ add them server ngay lập tức. server lúc nào cũng sẵn sàng yên tâm nhá

Last edited by a moderator:
Bộ đếm lượt download có vấn đề j ko bạn? Mình thấy chỉ có khoảng 10file được tính, còn lại tất cả các file khác đề ko có j, bạn nên xem lại bộ tính download đi.

P/s: Tất nhiên các file đc post ở những nơi như nhau và độ hot là cũng ngang nhau, nên ko thể có chuyện có 1 nhóm file (của 1 film) được tính còn các file khác lại ko đc.

Bộ đếm lượt download có vấn đề j ko bạn? Mình thấy chỉ có khoảng 10file được tính, còn lại tất cả các file khác đề ko có j, bạn nên xem lại bộ tính download đi.

P/s: Tất nhiên các file đc post ở những nơi như nhau và độ hot là cũng ngang nhau, nên ko thể có chuyện có 1 nhóm file (của 1 film) được tính còn các file khác lại ko đc.
MÌnh sẽ check lại... nhưng 1 số bạn khác đang chiến bộ đêm rất chuẩn đó..chỉ tính download 100% thôi. bạn chơi ppd hay pps. có thêm pm site ban post và file để minh kiểm tra chi tiết

MÌnh sẽ check lại... nhưng 1 số bạn khác đang chiến bộ đêm rất chuẩn đó..chỉ tính download 100% thôi. bạn chơi ppd hay pps. có thêm pm site ban post và file để minh kiểm tra chi tiết

Hôm nay dậy có vẻ ok rùi bạn :D, tớ choi PPD nếu thấy có j ko ổn tớ sẽ pm bạn sau.

Cảm ơn bạn

mình xin giải thích thêm cho a e tại sao hôm qua lượng down lại tăng đôt biến vậy:
sorry a e do lỗi kĩ thuật nên 1 số sever không tình lượt download.
hôm qua bên mình đã fix hoàn toàn lỗi đó và đã auto trả lại toan bộ download cho các bạn không được tính từ trước tới nay
nên nếu như các bạn thấy hôm nay lượng download giảm xg đáng kể thì không phải bên minh cheat hay hack lượt down của các bạn đâu nhé.thanks:binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,886
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom