Event >300$ tháng 4 dành cho tất cả members MMO4ME

Status
Not open for further replies.
94
Mình không thấy UID của bác trong danh sách ref nhỉ ?
UID 60406284
bạn nhớ phát sinh giao dịch nhé. min spot là 200$ khối lượng, bạn muốn không tốn phí giao dịch thì vào rewards có rất nhiều bonus cho bạn lựa.

1. Event Vua Phá Lưới:
    1. Giải thưởng:Tổng giải thưởng lớn hơn 120$ (+ số người tham gia x2$)
      1. Giải nhất: 1 giải trị giá 50$ random
      2. Giải nhì: 2 giải, mỗi giải 20$ tổng 40$ random
      3. Giải 3: 3 giải, mỗi giải 10$ tổng 30 $ random
      4. Giải tham gia: Tất cả thành viên tham gia đều nhận được 2$ ( Đủ điều kiện phía dưới)
    2. Thể lệ:
      1. Chỉ dành cho những ai chưa có tài khoản BYBIT hoặc những tài khoản cũ là ref của CoinExpress ( nhắn tin UID cho mình để kiểm tra). Nếu chưa có bạn có thể đăng ký theo link: https://partner.bybit.com/b/vi
      2. Sau khi KYC xong, bạn ấn đăng ký tham gia sự kiện Vua phá lưới tại Link: https://www.bybit.com/vi-VN/supreme-scorer-2023 - bạn sẽ nhận được 500 điểm để tham gia dự đoán giá coin, chia tổng giải thưởng 80.000$ của Bybit.
      3. Yêu cầu: nạp ít nhất 50$, giao dịch tối thiểu 200$ khối lượng.
      4. Bình luận UID phía dưới bài viết này + số có 2 chữ số nếu bạn muốn tham gia cả event Vui Là Chính phía trên.
    3. Thời gian event: Từ lúc bài viết được đăng đến hết 17:00 ngày 25/04/2023 giờ Việt Nam
    4. Đối tượng tham gia: tất cả thành viên diễn đàn MMO4ME
    5. Cách thức xác định trúng thưởng:
      1. Giải tham gia: Tất cả thành viên tham gia đủ điều kiện đều nhận được 2$.
      2. Giải Nhất, nhì, ba: Mình sẽ live random danh sách các bạn tham gia event này để chọn ra người trúng thưởng. Link live sẽ cập nhật ở #2.
      3. Mỗi người chỉ được nhận một giải thưởng cao nhất trong event này.
    6. Thời gian trao giải:
      1. Ngày 26/04/2023 mình sẽ lập danh sách và live xác định người trúng giải. Giải thưởng sẽ được pay trong ngày 27/04/2023.
      2. Người dùng cần cung cấp thông tin để nhận giải.
    7. Chi tiết về sự kiện Vua Phá Lưới có thể xem thêm tại đây >>

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week