Event >300$ tháng 4 dành cho tất cả members MMO4ME

Status
Not open for further replies.
Mình giữ chỗ để cập nhật thông tin trúng thưởng.
1. Mọi người yêu quý mình thì cho mình 1 bình luận ở topic này với nhé, để có thêm động lực tạo nhiều event nữa: https://mmo4me.com/threads/bybit-com-doi-thu-canh-tranh-so-1-cua-binance.434042/
2. Khối lượng giao dịch 200$ là bên SPOT nhé mọi người.

Event 1 đã kết thúc, 2 số cuối giải đặc biệt Miền Bắc là 95. Không có ai đoán chính xác, nên mình lấy gần đúng nhất và sớm nhất theo thứ tự. Mình xin thông báo người trúng thưởng như sau:
( Các bạn ib cho mình ví USDT BEP20 + Username Telegram, những ai không tham gia nhóm telegram mình sẽ loại và sung quỹ từ thiện diễn đàn)
  1. Giải nhất: @New số dự đoán 94 ( lệch 1 đơn vị) 20$
  2. Giải nhì:
    1. @zukima số dự đoán 97, lệch 2 đơn vị 10$
    2. @begautruc số dự đoán 92, lệch 3 đơn vị 10$
  3. Giải ba
    1. @Chung88mmo số dự đoán 88, lệch 7 đơn vị: 5$
    2. @markervina số dự đoán 90, lệch 5 đơn vị: 5$
    3. @huyenduong dự đoán 89, lệch 6 đơn vị: 5$
Thời gian pay: trong ngày mai. Thời gian nhận thông tin đến hết 23h59p ngày mai. Hết thời hạn này xung quỹ từ thiện.
Cảm ơn các bạn đã tham gia. Đừng quên follow mình để có nhiều event mới.
Mình đã chuyển tiền cho @zukima , @begautruc@Chung88mmo vì đã cung cấp thông tin ví nhận tiền.
Bạn @huyenduong mong muốn chuyển vào quỹ từ thiện.
Còn 2 bạn, 1 bạn giải nhất và 1 giải 3 do không gửi thông tin cho mình để ck và đã quá thời hạn nên mình sẽ chuyển toàn bộ 30 USDT này vào quỹ từ thiện của diễn đàn theo topic này

Last edited:
Mình đã nhận huy chương 🥉 trị giá 5$. 🤩Thanks bro @Coinexpress 🥰

@Chung88mmo lại trúng event nhỉ ... mong trúng event 1 lần :pepe_the_Frog_044: :pepe_the_Frog_044: ui con số 49 :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

mình đã nhận đc 10$ giải nhì ạ. cám ơn chủ thớt tạo event cho mọi người trong diễn đàn tham gia vui vẻ ạ

Mình đã chuyển tiền cho @zukima , @begautruc@Chung88mmo vì đã cung cấp thông tin ví nhận tiền.
Bạn @huyenduong mong muốn chuyển vào quỹ từ thiện.
Còn 2 bạn, 1 bạn giải nhất và 1 giải 3 do không gửi thông tin cho mình để ck và đã quá thời hạn nên mình sẽ chuyển toàn bộ 30 USDT này vào quỹ từ thiện của diễn đàn theo topic này
èo. lần trước cũng trúng giải túi xách, áo ByBit, lần này trúng giải nhất cả 2 lần đều không vào kịp để báo danh. có số hưởng nhưng không được ăn :(:(

èo. lần trước cũng trúng giải túi xách, áo ByBit, lần này trúng giải nhất cả 2 lần đều không vào kịp để báo danh. có số hưởng nhưng không được ăn :(:(
bác chỉ cần đăng nhập mmo4me vào điện thoại bật noti lên là nó tự động thông báo à. Mình cũng làm vậy để khỏi bỏ sót tin nhắn quan trọng từ mmo4me.
Vậy là mình " có duyên nhưng không có phận" :D Hẹn bác tham gia event bên OKX nhé

phải chi "SỐ ĐÓ" nhường cho em :ami_fat_cat_010: :ami_fat_cat_010: :ami_fat_cat_010:

Tham gia event 1 nhân tiện tìm hiểu về Bystarter của Bybit​

Bybit ByStarter vs SUI network​

bybit sui network bystarter

Đợt mở bán trên Bybit chỉ dành riêng cho người dùng đã hỗ trợ dự án từ những ngày đầu. Những người dùng này là:

• Winners: Người chiến thắng từ cuộc thi Capy Holidays;
  • Champions: Được dự án chọn dựa trên hoạt động và cống hiến cho mạng lưới;
  • Supporters: Dành cho những người dùng trong cộng đồng Discord của Sui có nhãn vai trò là “Suinami” (chỉ tính trước ngày 01/02/2023).
Ba nhóm đối tượng này sẽ được xếp vào whitelist (hay còn gọi là allowlist). Đến ngày mở bán trên Bybit, chỉ những ai có whitelist này mới được mua SUI. Giá bán token SUI trên Bybit cũng rẻ hơn trên 2 nền tảng OKX và Kucoin, như một ưu đãi mà dự án dành riêng cho những người dùng đã ủng hộ mình.

• Thời gian: 0:00 AM ngày 19/04 (giờ Việt Nam)
  • Giá bán: 1 SUI = 0,03 USD
  • Số lượng mở bán: 94 triệu token SUI
  • Hạn mức mua: mỗi người mua được 10-45 USD
Thông tin chi tiết về Bystarter SUI trên BYBIT bạn có thể xem tại: https://www.bybit.com/en-US/bystarter

Đã nhiều ngày trôi qua, tài khoản cũng đã bay sạch mà không công bố gì cả . Sự kiện này có tồn tại không vậy?

bác chỉ cần đăng nhập mmo4me vào điện thoại bật noti lên là nó tự động thông báo à. Mình cũng làm vậy để khỏi bỏ sót tin nhắn quan trọng từ mmo4me.
Vậy là mình " có duyên nhưng không có phận" :D Hẹn bác tham gia event bên OKX nhé
Rồi đâu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back