Event [Event] 1 năm tham gia MMO, những nốt thăng, nốt trầm !

Status
Not open for further replies.
đôi giày đẹp quá :m000:

chúc bác kiếm nhiều tiền hơn nữa. Mà từ hồi đó đến h bác vẫn cạp ak

Animax, max = cực đại ~ khủng ~ chắc là to :binhsua07:
Tino = Tin o ~ tin 0 <= chắc do ăn cam nhiều

ko biết animax la gì nhưng biết cậu này sinh năm 1991:binhsua146:

master lớn hơn mod hả ta:binhsua01:

animax là kênh truyền hình nhận bản ;)) hình như kênh hoạt hình đã ngừng chiếu
Tino là một đảo của Ý.
mình đoán là cậu xem hoạt hình có tino hoặc animax là tên phim hoặc tên diễn viên :D thích nên lấy
p/s: giày đẹp. Mình cũng đang muốn tự mua 1 món hàng có giá trị nhưng là phone cơ :D

quote lại câu hỏi cho ae ở sau trả lời nhé @@
Câu hỏi 1: Chữ Animax bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này ?
Cẩu hỏi 2: Chữ Tino bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này?
CHúc bạn max~ tino sớm bán chịu cho tớ vài cái thẻ :x

Thích nhất quả EX lậu :m131: và đôi giầy thật đẹp rất muốn được sở hữu !

ông này giống tôi rồi bắt đầu cũng từ ptc lúc đầu vào còn có suy nghĩ chơi 1 mình ko làm ref vì hồi đó ít tuyển ref và ko thấy có trả tiền refback và chưa 1 lần nhận dc từ ptc 1 đồng sau chuyển qua pix hồi đó pix vẫn trong thời kì hoàng kim vẫn nghi ngờ liệu mmo có thật hay ko và cũng từ mmo4vn giờ là mmo4me lần đầu tiên dc 3$ từ pix về paypal ( mới tham gia chỉ biết có paypal ) giờ cũng dc hơn 1 năm rồi nghĩ lại cũng thấy vui
cũng nhờ cái topic này mình mới sực nhớ ra rằng ah mình cũng đã gắn bó với forum với mmo dc hơn 1 năm 1 khoảng thời gian ko dài mà cũng ko ngắn
tham gia đủ mọi lĩnh vực của mmo ( ko gì là ko chơi ) nhưng toàn thất bại có lẽ nốt trầm của mình nhiều quá cứ lấy nguồn từ pix và mang đi kết quả lại về tay trắng

trong vòng 1 năm mà đạt trình độ ghê quá ah. Tiểu sử mình cũng gần như vậy, mới vào cũng chơi PTC, captcha,.... sau đó rẽ theo 1 hướng khác làm webmater, đến giờ mới bắt đầu sinh lời :(

animax la kênh hoạt hình trên truyền hình cáp , coi nhiều nên mê , còn Tino chắc là lấy ngược lại của nito trong monitor @@

Chúc animax có vợ nhé ;))

THui cho anh xin miễn trả lời, chỉ nhận giải thui được 0 Tino?

Câu hỏi 1: Chữ Animax bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này ?
Cẩu hỏi 2: Chữ Tino bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này?

chắc animax tượng trưng điện ảnh, còn tino => toni (cầu thủ Italia) tượng trưng bóng đá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week