Ask Em xin hỏi các loại sock Vip72 hiện tại?

quynhchellam

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Em sắp sửa làm offer android và ios. đang tính ae minh góp vốn mua ít sock cho làm cùng.
pro cao nhân cho em hỏi giờ có những loại sock nào ạ.đặc điểm của loại sock đó
em lên gg hỏi không có, toàn nói sock 600 800..e lên trang chủ Vip72 thì thấy có bảng giá này.
sao mọi người bảo mỗi con sock 800 hay 600 chỉ có 110ip trên ngày..còn loại 1,6 củ thì ip thỏa mái.
em xem trên này thấy loại acc 41$ cũng là limit mà.
và em không hiểu về sock lắm..2 sock có bao giờ trùng ip bên trong không à
em không hiểu lắm.các bác giúp e thông não phát ạ , em xin cảm ơn
ảnh file bên dưới :)

Attachments

36.3 KB · Views: 203
Em sắp sửa làm offer android và ios. đang tính ae minh góp vốn mua ít sock cho làm cùng.
pro cao nhân cho em hỏi giờ có những loại sock nào ạ.đặc điểm của loại sock đó
em lên gg hỏi không có, toàn nói sock 600 800..e lên trang chủ Vip72 thì thấy có bảng giá này.
sao mọi người bảo mỗi con sock 800 hay 600 chỉ có 110ip trên ngày..còn loại 1,6 củ thì ip thỏa mái.
em xem trên này thấy loại acc 41$ cũng là limit mà.
và em không hiểu về sock lắm..2 sock có bao giờ trùng ip bên trong không à
em không hiểu lắm.các bác giúp e thông não phát ạ , em xin cảm ơn
ảnh file bên dưới :)
bảng giá đó là trên trang chủ - còn mua dịch vụ của mấy mem bán thì khoảng 810k/acc sock ( gói 41$ ) - unlimit tức là xài dc 110con /day

còn cái 30 ngày nhưng đề giá 30$ thì tròng 30 ngày đó chỉ xài dc 250 con sock thôi---> tốt nhất+ đa số xài gói trên

bảng giá đó là trên trang chủ - còn mua dịch vụ của mấy mem bán thì khoảng 810k/acc sock ( gói 41$ ) - unlimit tức là xài dc 110con /day

còn cái 30 ngày nhưng đề giá 30$ thì tròng 30 ngày đó chỉ xài dc 250 con sock thôi---> tốt nhất+ đa số xài gói trên
em nghe nói có gói triệu sáu gói vip dùng tẹt bô phải không..tức là k bị giới hạn ip ấy bác

em nghe nói có gói triệu sáu gói vip dùng tẹt bô phải không..tức là k bị giới hạn ip ấy bác
ko có loại nào như vậy đâu bạn, cẩn thận bị bọn nó scam đấy :D

110 con sock đó tốt không hay là còn hên xui có con die nưa ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,530
Latest member
tdtcpet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week