E muốn cày body. AE có ai làm được rồi cho hỏi tí

kiemtiempoli

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
Hiện tại mình vừa tròn 19t. Cao 1m73 mà nặng có 51kg (thân hình như sếu hoặc bị người khác gọi là dân nghiện :(( ).
Giờ mình muốn tăng cân và lên cơ thì chế độ ăn uống và cách luyện tập như thế nào là hiệu quả.
Ai có thể giúp mình ko?
Thank tất cả mọi người
PS: Mục đích cày body là để tán gái có hiệu quả :))))))))

hơ hơ ! mìn 1994 cao 1m76 cơ mà nặng 85kg :( khổ quá ! mải cầy MMO càng ngày càng mụp mà tiền chả đc bao nhiu

ăn nhiều ngủ nhiều đảm bảo lên cân nhanh chóng, còn tăng cân và tăng luôn sức khỏe thì ăn nhiều thể dục nhiều ngủ nhiều đảm bảo lên cân từ từ và khỏe. :p

Hiện tại thì chế độ của mình cách đây 1 tuần là: tắm biển hằng ngày 2 lần. Sáng 30p chiều 30p (bơi khoảng 20p). Còn ăn thì mình chia nhỏ ra 3 tiếng ăn 1 lần. Nước thì mình uống 2 lít 1 ngày. Như vậy ok chưa.

Hiện tại mình vừa tròn 19t. Cao 1m73 mà nặng có 51kg (thân hình như sếu hoặc bị người khác gọi là dân nghiện :(( ).
Giờ mình muốn tăng cân và lên cơ thì chế độ ăn uống và cách luyện tập như thế nào là hiệu quả.
Ai có thể giúp mình ko?
Thank tất cả mọi người
PS: Mục đích cày body là để tán gái có hiệu quả :))))))))
Bạn phải cày lên 70 ký mới OK .
Trước hết bạn phải biết làm thế nào để tăng ký . Đó là phải nạp 1 số lượng lớn calorie ? Bất kể thức ăn sạch hay bẩn , có chất béo hay ko ... mặc kệ nó việc của bạn phải ăn sạch ... ăn hết cách 2 3 tiếng ăn 1 lần . 2 trái chuối , hay là 1 trứng gà chẳng hạn ... gặp cái gì ăn cái đó ... Và phải ăn đủ 3 bửa chính trong ngày , sau đó cách 2 3 tiếng ăn vặt 1 lần .
Còn về cơ bắp => bạn ko cần đâu ... cày cơ bắp chỉ làm cho bạn hao lượng calorie mà bạn vất vã ăn được => phí ?
Vậy bạn muốn cày cơ bắp thì trước hết phải nạp lượng calorie thật thật nhiều = cách ăn ăn thật nhiều . Chứ 51 ký là do bạn ăn ít , ăn ít mà đi tập thể hình -> thiếu calorie => bạn càng ngày càng ốm OK ?
Hoặc bạn ăn ko dc thì mua sửa mass về uống , Mình củng cao 1met73 nặng 55 ký . Giờ đang mua sửa tăng ký về uống . 1 triệu 5 uống dc 3 4 tuần

Last edited:
Bạn phải cày lên 70 ký mới OK .
Trước hết bạn phải biết làm thế nào để tăng ký . Đó là phải nạp 1 số lượng lớn calorie Ok ? Bất kể thức ăn sạch hay bẩn , có chất béo hay ko ... mặc kệ nó việc của bạn phải ăn sạch ... ăn hết cách 2 3 tiếng ăn 1 lần . 2 trái chuối , hay là 1 trứng gà chẳng hạn ... gặp cái gì ăn cái đó ... Và phải ăn đủ 3 bửa chính trong ngày , sau đó cách 2 3 tiếng ăn vặt 1 lần .
Còn về cơ bắp => bạn ko cần đâu ... cày cơ bắp chỉ làm cho bạn hao lượng calorie mà bạn vất vã ăn được => phí ?
Vậy bạn muốn cày cơ bắp thì trước hết phải nạp lượng calorie thật thật nhiều = cách ăn ăn thật nhiều . Chứ 51 ký là do bạn ăn ít , ăn ít mà đi tập thể hình -> thiếu calorie => bạn càng ngày càng ốm OK ?
Oh thank cậu, giờ ăn cho mập trước còn việc lên cơ thì tính sau :3

Thế này! Mình đang áp dụng và thấy đang có kết quả tốt! :)
Ngày ăn 4 bữa nhá! Sáng-trưa-chiều ăn thịt cá đầy đủ! Bữa còn lại ăn gj tùy bạn! :D
Hit đất ngày tầm 200 cái!
Tập cơ bụng tầm 100-150 cái mỗi ngày!
Mua thêm 2 cục tạ, mỗi cục 8kg về tập mỗi ngày 100 lần!
Mình đã thử và thấy kết quả rất rõ chỉ sau 1 tháng! :D

tình hình là mình 1m75 cân nặng 51kg :(. nghe nói XH nhiều thì k cần tập thể dục, mình vẫn XH đều đều, ăn thì như pháp sư mà chả lên được kg nào. tắm biển thì có khi tuần 3 - 4 lần, có khi 1 - 2 lần thôi. cơ mà chả hiểu sao chán quá cơ, đi uống cafe cầm điếu thuốc kéo mà mấy thằng bạn cứ kêu có chơi ke không :(

tình hình là mình 1m75 cân nặng 51kg :(. nghe nói XH nhiều thì k cần tập thể dục, mình vẫn XH đều đều, ăn thì như pháp sư mà chả lên được kg nào. tắm biển thì có khi tuần 3 - 4 lần, có khi 1 - 2 lần thôi. cơ mà chả hiểu sao chán quá cơ, đi uống cafe cầm điếu thuốc kéo mà mấy thằng bạn cứ kêu có chơi ke không :(
cậu ăn như thế nào mới là quan trọng? Chứ cái khung xương cao nhiêu đấy thì phải trên 70kg thì mới chuẩn

cậu ăn như thế nào mới là quan trọng? Chứ cái khung xương cao nhiêu đấy thì phải trên 70kg thì mới chuẩn
ăn bá đạo luôn, tất nhiên thịt cá đầy đủ rồi. ngày 3 bữa chính, dẫn vk đi ăn đêm. sáng bịch sữa tối bịch sữa. thế quái nào ếu lên được cân nào cả@@ 5 6 năm nay vẫn thế. chán vãi

Hiện tại thì chế độ của mình cách đây 1 tuần là: tắm biển hằng ngày 2 lần. Sáng 30p chiều 30p (bơi khoảng 20p). Còn ăn thì mình chia nhỏ ra 3 tiếng ăn 1 lần. Nước thì mình uống 2 lít 1 ngày. Như vậy ok chưa.
Nhìn bạn 51 ký là biết ăn ko dc rồi . Khỏi lập kế hoặch chi :)) , Giống mình thôi đảm bảo bạn sẽ ko ăn nổi đâu , Mua sửa uống giống mình đi :D tăng dc từ 55->58 ký nè hehe
Bạn thuongw12382 nói vậy là chưa biết mấy ông tập thể hình ăn như thế nào rồi . Mấy ông tập thể hình ăn gấp 5 7 lần bạn ấy :D . Bạn ăn dc như thế sẽ mập thôi

lúc trước do mình ít ăn lắm với lại thường bỏ bữa sáng nữa, nên ko lên nổi cân. Mình thấy mấy ngày đầu ăn chia nhỏ bữa thì bụng khó tiêu lắm. Có cách nào khắc phục ko

lúc trước do mình ít ăn lắm với lại thường bỏ bữa sáng nữa, nên ko lên nổi cân. Mình thấy mấy ngày đầu ăn chia nhỏ bữa thì bụng khó tiêu lắm. Có cách nào khắc phục ko
Mua sửa tăng cân uống . Có đều đắt tiền lắm ... nhưng uống xong 1 hộp là ngon lành ngay ..., mình đang uống nè

Nhìn bạn 51 ký là biết ăn ko dc rồi . Khỏi lập kế hoặch chi :)) , Giống mình thôi đảm bảo bạn sẽ ko ăn nổi đâu , Mua sửa uống giống mình đi :D tăng dc từ 55->58 ký nè hehe
Bạn thuongw12382 nói vậy là chưa biết mấy ông tập thể hình ăn như thế nào rồi . Mấy ông tập thể hình ăn gấp 5 7 lần bạn ấy :D . Bạn ăn dc như thế sẽ mập thôi
èo, tớ có tập thể hình đâu mà cần nhiều năng lượng cậu. ăn bữa 3 - 4 chén cơm chứ ít đâu. uống sữa + ăn đêm nữa thì dư khối ra ấy chớ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,126
172,177
Latest member
truthisalone

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week