Other Đồng hành cùng Payweb - Bonus cực khủng lên đến $0.26 cho 3 lượt đầu tiên

Ko biết chủ topic có định bonus ko để sáng mai còn biết đường get cho người khác nữa chứ ?

Đã xong cho ae MMO4vn, Thiên Vũ thông cảm nhé, hôm nay mình cúp điện nên gặp nhiều rắc rối..
Hy vọng nhận được nhiều ủng hộ hơn nữa. thanks mọi người. Chúc cả nhà ngủ ngon..

Mình đã nhận dc 1 lượt bonus của chủ topic, còn 1 lượt nữa bạn chưa reback

Mình đã nhận dc 1 lượt bonus của chủ topic, còn 1 lượt nữa bạn chưa reback
Đã xong nhé bạn! thankss

bạn ơi còn acc pw nào ko vậy có thể cho mình 1 acc ko
Mình có 1 ít nhưng cho hết rồi, đang cố gắng tạo tiếp.. bạn đợi mình nhé!

Mình thuộc vào danh sách người sớm nhất được bonus 0.25LR nhưng mình chỉ nhận được 0.48 cho hai acc get bonus của mình. Hi vọng ngày mai get bonus xong thì sớm nhận được bonus của bạn nhanh hơn ngày hôm nay. Up cho sự uy tín của chủ toppic

Các bạn ủng hộ bạn ý đi thấy bạn ấy lỗ cũng nhiều mà chưa thu dc cái gì hjc
Cảm ơn bạn! :)
Mình xin báo cáo như sau: 2 ngày khai trương này mình gặp khá nhiều rắc rối (việc nhà+ cúp điện..) khiến việc tạo uy tín của mình ko tiến nhanh được, từ đó, số $$ trong PW của mình chưa đủ để ex về LR. Kém may mắn thay, ngày đầu tiên mình còn ban acc, cả hôm đó xem như mình bonus cho mọi người & chịu lỗ.. Nhưng mình phải đảm bảo rằng: uy tín là trên hết! Các bạn cứ yên tâm get trên web của mình http://www.cunglamviec.com/ & sẽ được nhận bonus đầy đủ như topic đã thông báo.
Mình muốn kêu gọi sự ủng hộ của mọi người để đạt được lợi ích chung mỗi ngày & đúng thời hạn. Những bạn đã tin tưởng mình thì giúp mình giới thiệu topic này đi xa hơn nhé! Cảm ơn mọi người & chúc những điều tốt đẹp..

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Để tạo cơ hội cho những bạn khác & trên tinh thần chia sẻ, 1 trong 3 post đầu tiên nếu có nhiều hơn 1 time thì mình chỉ tính 1 time $0.25, những time còn lại là $0.23 nhé!
Tiếp tục ủng hộ nhé mọi người!

bạn lập pw vậy ip việt nam or phải fake ip
mà thôi mai ủng hộ bạn
Mình dùng VPN bạn ah. Tất nhiên IP VN k reg đc. Mai ủng hộ nhé. thanks bạn ;)

Chào ngày mới! (27/5/2011)
Acc hôm qua của mình vẫn live nhé. Các bạn chuẩn vào get bonus nào!!! Ai có nhu cầu Ex tiền qua ID này cho mình nhé (từ 5h đến 6h nhé các bạn): 2775944170

KHông thể tin được, mấy bạn cho hỏi lúc get là còn bao nhiêu vé vậy, tớ click lúc 5h00p10s mà hết vé rồi :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,952
Latest member
traktok

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week