• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Đóng góp ý kiến về quyền hạn ảo của chức quyền

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
Cũng khó chịu về vấn đề vừa qua của shess, mà trước đó cũng có ý kiến và thắc mắc nhưng ko ai nghe, thậm chí bị chửi. Đầu tiên là ở topic này, shess mở dịch vụ khi chưa đóng bảo hiểm, vì đó là vượt qua rules nên chỉ có thể do ưu tiên quyền chức tmod. Lời mình có hơi thẳng, nhưng tmodd cũng chả kém. Mời xem comment ở topic này sẽ rõ:
https://mmo4me.com/threads/close-dich-vu-nay-nha-cac-ban.214006/

Không tranh luận nữa vì biết tmod nên chả cãi lại khi ổng đã đưa uy tín của chữ tmod ra rồi. Nhưng vẫn khó chịu vì qua mấy topic trực giác cho biết có gì ko ổn. Pm smod @Tranau90 hỏi,mod cho biết ai cũng phải đóng. Bởi vậy inbox @Shin xem admin có biết ko. Reply:

Chưa bao giờ nhận dc reply mang đậm tính tình cảm của admin như vậy, nhưng do admin đã nói vậy thì thôi.

Cuối cùng tmod bị hack nick(theo lời nạn nhân)!!!

Last edited:
Luật bất thành văn rồi, kiểu gì cũng phải có chút ưu ái chứ không lấy đâu ra người cho admin sai vặt.

Upvote 0
4r ngày càng chán....nhìn cách mấy trial mod,mod...làm việc càng chán

Upvote 0
Ai cũng phải đóng bảo hiểm hết.
Có điều BQT thì dễ dàng hơn cho việc verify.

Upvote 0
Ai cũng phải đóng bảo hiểm hết.
Có điều BQT thì dễ dàng hơn cho việc verify.
Mình nghĩ BQT nên xem lại bộ máy làm việc và thanh Lọc đi là vừa rồi, Vụ EX a-e vẫn đang ấm ức trong lòng giờ tới Tmod scam BQT thật sự giờ ko còn đáng tin nữa .

Upvote 0
Pm smod @@Tranau90 hỏi,mod cho biết ai cũng phải đóng. Bởi vậy inbox @@Shin xem admin có biết ko. Reply: "Chào bạn,

Do bạn ấy là Trial MOD và có nói mình đóng trễ bảo hiểm một ít nên mình tạm chấp nhận. Mình sẽ ra hạn chót để bạn ấy đóng phí bảo hiểm sớm để bạn yên tâm nha.". Chưa bao giờ nhận dc reply mang đậm tính tình cảm của admin như vậy, nhưng do admin đã nói vậy thì thôi.

Cái này admin hành xử theo cảm tính , và admin nên chịu trách nhiệm , hehe

Upvote 0
Mình nghĩ BQT nên xem lại bộ máy làm việc và thanh Lọc đi là vừa rồi, Vụ EX a-e vẫn đang ấm ức trong lòng giờ tới Tmod scam BQT thật sự giờ ko còn đáng tin nữa .
Đó là con sâu làm giàu nồi canh.Vẫn còn rất nhiều người tin tưởng mà bạn!

Upvote 0
qua các sự việc lớn và phát ngôn của các mod, mình cảm thấy đứa cháu của mình nó nói còn biết suy nghĩ, mặc dù có cái phát ngôn bừa nhưng vẫn hơn người "lớn", phải chăng ......... ko bằng cháu mình (12 tuổi )

Upvote 0
Toàn scam, ngu vãi :)))
Ngu ko biết làm gì kiếm tiền nên scam =))

Upvote 0
qua các sự việc lớn và phát ngôn của các mod, mình cảm thấy đứa cháu của mình nó nói còn biết suy nghĩ, mặc dù có cái phát ngôn bừa nhưng vẫn hơn người "lớn", phải chăng ......... ko bằng cháu mình (12 tuổi )
Nói phải có dẫn chứng nha bạn.Không nên đả kích gây mất đoàn kết.

Upvote 0
chịu thôi đừng trông chờ vào BQT mà hãy tự mình đi đòi nợ đi.

Upvote 0
Những topic cậu ta mình đã đọc hết , thấy rất là lộng hành , nhưng đường ai người đó đi nên mình không đụng tới, :D coi ai ko ra gì hết .Mở topic sell bán tự ý như mình là chủ đó .

Upvote 0
người tốt đâu mình k thấy nhưng chỉ thấy chưa đầy nữa tháng đã 2 vụ scam lớn liên quan đến 1 là EX 2 là mod rồi .
EX kia tuy ko ai chứng minh đc là bạn ấy scam nhưng phần bạn ấy scam chiếm tỷ lệ hơn 50% rồi .
Giờ đến Mod nữa, ai biết đc trong BQT sẽ còn có ai vì tiền mà mờ mắt thế này nữa
Vụ thằng Max cũng vậy đc cái danh Mem VIP |+ Mod ôm hơn 10k $ ra đi

Upvote 0
ở đâu chả vậy , COCC cùng 1 ngành (giống như TMOD, MOD thì cùng 1 nhóm BQT) thì có mấy khi làm khó nhau (ngoại trừ trường hợp ghét nhau ra mặt :) Cả nể thôi.

thằng cảnh sát có bao giờ bắt thằng công an (dù ko đội nón bảo hiểm) đâu :D Thường thì làm ngơ , Có thì chỉ nhắc nhở thôi, nhắc mà ko xử => thành nhờn.

Khi nào có hậu quả thì xin rút kinh nghiệm là cùng thôi :) Nói chung là ở đâu chả vậy, làm gì có công bằng mà các bác cứ đòi công bằng miết thế :D

Upvote 0
Smod nói thật hay đùa thế. :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom