• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đôi điều về VPS Google cho bạn nào thích thắc mắc...v.v

8 hay 23 là sao nhỉ ?
nói chung ý mình là như trên đã nói và acc mình live 1 tuần r,nghe đồn chỉ live 2-4 ngày,k bít những ng khác thì sao :rolleyes:

Asia 1 là 8, 2 là 23 lỗi 8 thường do up sớm

Cần mua tut reg ai sell

Cho hỏi là 1 acc tạo bao nhiêu vps để an toàn k bị suspend... thanks.

Dạo gần đây dịch vụ Cloud của Google đang hot, nhu cầu tăng lên, từ đó có người bán và có người mua. Nhưng 1 vấn đề nảy sinh là nhiều bạn seller dù ít dù nhiều vẫn có những điểm chưa rõ về VPS của Google, và người mua cũng như người bán từ đó có những phán xét vô cùng hài hước, ở đây mình liệt kê 3 cái mình thấy rõ ràng nhất:

- "VPS Google có vi phạm là đi nguyên lô" => Xin lỗi các bạn chứ VPS Cloud dạng reg acc thì thằng nào ko cùng 1 lô ra, nói thật ra là chả khác gì so với Amazon, Azure... cả

- "Mua dạng acc project thì có thằng khác scan SSH hay đại loại vi phạm rule thì cũng đi nguyên lô" => Lại là nguyên lô, mình xin giải đáp luôn, những người có kinh nghiệm và biết cách làm acc chất lượng, thì project nào ra project đó các bạn à. Ko có chuyện dính chùm chùm ở đây đâu! OK? Seller nào sell loại acc reg đại trà kiểu 10 acc dính 5 acc thì chất lượng tất nhiên ko bằng rồi. Vả lại người ta bán cũng có chế độ bảo hành, thường thì seller họ ko dám bảo hành lâu, đây cũng chính là vấn đề, xài tiết kiệm thì live lâu, còn spam thì ra đi ngay thôi.

- "Mua acc dạng full info để toàn quyền kiểm soát và thoải mái" - Với những người xài lâu và có chút kĩ thuật, thì họ thừa biết cái nguyên lý <<Có project coi như toàn quyền quản lý cái acc>>

Để mình nói rõ hơn nhé: Quotas vCPUs của Google tính theo Location chứ không phải tính theo project, vì thế có project là coi như có nguyên cái acc rồi, chẳng qua là để hạn chế vọc vạch thôi!

Người ta bán cho các bạn acc dạng project là để hạn chế lòng tham không đáy của các bạn, thử nghĩ đưa bạn acc full, bạn vào spam tạo 10 cái project, rồi dính lỗi lạm dụng, các bạn la làng, ai chịu cho các bạn. Muốn thì lúc nào cũng muốn rẻ, mà lòng tham thì vô cùng tận, thế sao không chịu tạo thử 1 acc đi, rồi xem có suspend gì không? Chẳng qua là các bạn từng reg được acc, và bây giờ việc reg acc là vô cùng khó khăn, nên các bạn không muốn bỏ 1 cắt đầu tư mà vẫn có profit? Có hoang đường lắm không?

Chốt: Cái gì cũng có cái giá của nó cả :rolleyes:
Đến 22h đêm nay nếu bạn ko Edit lại chữ kí của bạn thì bạn sẽ ra đảo 1 tuần! Lý do: Chữ kí của bạn vi phạm nội qui sell VPS

ai sell acc hay project gg cloud thì ib:)

các bác cho em hỏi 1 acc tạo được bao nhiêu pro và mỗi pro tạo được bao nhiêu vps ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom