Matrix Digadz - Digadz.com - Site revshare 150 % admin uy tín (adbonuz)

Chỉ có thể là Digadz, sự chuyên nghiệp rõ ràng từ giao diện........

Dear Digadz members,
86% programming status and more than 15k+ members preregistered! This is so amazing and it's a very exciting time for all of us!
...............
Beeja

Cập nhật Digadz 27/11
-Chương trình testing, một phần trong tiến trình launching đã đạt 60%, 40% sẽ xong trong tuần này. Mình nghĩ xong phần testing này là tiến trình launching đạt 90% và tiết lộ kế hoạch hoạt động.
-Thành viên chơi free hoàn tòan có thể kiếm tiền từ bản thân và người khác, không nhất thiết phải có DR tuy nhiên có thì kiếm nhiều hơn.
-Vẫn chưa tiết lộ ngày launching.
Hết

CHẾ ĐỘ HỌAT ĐỘNG CỦA DIGADZ
(Thông tin chưa chính thức nhưng nhiều khả năng là sự thật)

Một nguồn tin trên MMG đã cho biết về cơ chế hoạt động của Digadz như sau (Thông tin chưa chính thức trên trang chủ Digadz) :

1. Dig points: Thu nhập hàng ngày của bạn dựa trên điểm Dig points này, bạn có thể kiếm Dig points bằng việc click ads hàng ngày hoặc mua gói Purchase Ads $1 và lãi $1.5 (chắc sẽ quy đổi ra điểm Dig points). Chưa có thông tin $1 bằng bao nhiêu Dig points.

2. Dig Value: Bạn sẽ nhận được ads hàng ngày có giá trị theo mức điểm Dig point bạn có, điểm Dig point càng cao thì Ads value càng cao. Bạn có 15 hrs để click ads nếu không vẫn bị trừ Dig points.

3. Dig Bonuses: Nếu bạn muốn kiếm phần thưởng (có thể là Dig points) bạn phải click tối thiểu 10 ads hàng ngày.

4. Tối thiểu bạn phải có 800 Dig points để được nhận Ads value hàng ngày.

Nếu như đây đúng là cơ chế hoạt động của Digadz thì về cơ bản Digadz giống như Paidverts, tuy có một vài khác biệt nhỏ (Kiếm Dig points từ click Ads) và khác biệt này có thể là sự cải tiến từ mô hình Paidverts. Khác với paiverts, thành viên free có thể kiếm điểm Dig Points từ việc siêng năng click ads để nâng cao điểm của mình có thu nhập tốt hơn.

Nếu bạn bỏ lỡ Paidverts khi không tham gia từ đầu thì Digadz là một cơ hội tuyệt vời bạn không nên bỏ qua.
Một thông tin khác nữa từ Mark đưa lên Youtube sáng nay cho biết Digadz chính thức họat động vào:

18:00 CET ngày thứ bảy, 29/11/2014
(00:00 hrs Việt Nam Chủ nhật, 30/11/2014)

Việc của bạn cần làm lúc này là sẵn sàng tài chính để nạp vào nếu bạn không chơi free, Bookmark bài này để có thông tin cập nhật và hướng dẫn. Riêng tin nóng bỏng được cập thời qua Facebook page http://facebook.com/clix5world.

Cổng thanh toán của nó có PM không bác?

Onizamen cho hỏi 1 chút là mail paypal của mình khác mail reg acc liệu có deposit bằng cái acc paypal kia được không nhi?

chính thức có các plan đầu tư rồi anh em nhé

Đang thắc mắc nên đtư PP hay PM thui?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom