• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Digadz - Digadz.com - Site revshare 150 % admin uy tín (adbonuz)

Digadz không vào được nữa 1 đống ads chưa click được. Ko có thông báo gì có phải đã scam ko anh em
Bình tĩnh nha bác thông tin mới up từ FB của site:
Members, please do NOT worry about losing your ads, the timer will be extended, even maybe up to 24 hours.
In meantime, our developer is still working on some nice surprise bonuses for next week.
Please do not lose faith in us, we are loyal to you always.

Sau cùng thì Digadz cũng hoàn tất việc chuyển server, site chạy mượt mà và load khá nhanh. Tin vui là như đã hứa Beejay đã mang ad values của ngày 07/02 trở lại cho những ai chưa kịp click trong 2 ngày qua cùng với Dig bonus.
Có lẽ đã đến lúc DA chuẩn bị đưa vào những chương trình mới và hy vọng một tiến triển tốt đẹp cho DA bắt đầu .........
Happy earning!

Sau cùng thì Digadz cũng hoàn tất việc chuyển server, site chạy mượt mà và load khá nhanh. Tin vui là như đã hứa Beejay đã mang ad values của ngày 07/02 trở lại cho những ai chưa kịp click trong 2 ngày qua cùng với Dig bonus.
Có lẽ đã đến lúc DA chuẩn bị đưa vào những chương trình mới và hy vọng một tiến triển tốt đẹp cho DA bắt đầu .........
Happy earning!
chưa có cái ads nào cả :(

Cập nhật tin DigAdz ngày 11/02/2015

1.Sau 2 lần đổi server thì lần thay đổi thứ 3 này đã thành công như mong đợi. Site chạy mượt và không còn lỗi.

2.Những yêu cầu thanh toán bị trì hõan trong mấy ngày đổi server đã thanh toán hết, trừ cổng PP và PZ do một số thành viên mở tranh chấp nên DA phải ngừng thanh toán.

3.Phát hành Ads giá trị sẽ tiến hành vào ngày mai 12/02/2015

4 Những tiện ích dịch vụ như Tạo quảng cáo dễ dàng, Thưởng lớn và hệ thống chia lãi theo từng level đầu tư sẽ sớm đi vào hoạt động

Thanh toán mới đây

các bác cho e hỏi, 3 hôm nay rồi e không click ở dig value được, cứ click vào ads, đợi 10s click unlock value là nó lại nhảy về trang chủ, không có bước đợi 20s...

các bác cho e hỏi, 3 hôm nay rồi e không click ở dig value được, cứ click vào ads, đợi 10s click unlock value là nó lại nhảy về trang chủ, không có bước đợi 20s...
Mình vẫn click bình thường, bạn gửi support cho họ xem sao nha, hoặc thử tải phiên bản web mới về xem.

Mình vẫn click bình thường, bạn gửi support cho họ xem sao nha, hoặc thử tải phiên bản web mới về xem.
mình gửi thế này đúng không bạn.
Dear Sir
Yesterday and today, I can't earn money on "DIG VALUE". When i click Dig value - wait 10sec - Click "UNLOCK VALUE" - then it go to: http://digadz.com/member/dashboard.php
I dont know why, sorry about bad english. So please help me!
Thanks

mình gửi thế này đúng không bạn.
Dear Sir
Yesterday and today, I can't earn money on "DIG VALUE". When i click Dig value - wait 10sec - Click "UNLOCK VALUE" - then it go to: http://digadz.com/member/dashboard.php
I dont know why, sorry about bad english. So please help me!
Thanks

Chỉ mình bạn bị trong khi không ai bị thì lỗi không phải do Digadz mà từ phía máy tính bạn cho nên gửi support ticket cũng không giải quyết được. Theo mình thì
1-Hãy coi lại trình duyệt Internet của bạn, dùng Firefox hay Chrome là ngon nhất xem bị lỗi ở cả hai hay sao.
2-Dùng CCcleaner để clear caches cho sạch
3-Vào add on xem có cài Ads block không, nhiều khi cài ads on này dẫn đến không click được ads hoặc có hiện ads click báo lỗi.
Thực hiện các bước trên xem sao nhé.

Chỉ mình bạn bị trong khi không ai bị thì lỗi không phải do Digadz mà từ phía máy tính bạn cho nên gửi support ticket cũng không giải quyết được. Theo mình thì
1-Hãy coi lại trình duyệt Internet của bạn, dùng Firefox hay Chrome là ngon nhất xem bị lỗi ở cả hai hay sao.
........
Thanks bác. Done. Dùng firefox ok. Chrome không hiểu sau tạch

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,155
171,228
Latest member
aishakhanmodapk

Most viewed of week

Most discussed of week