đen thật bị adm qlink chơi xỏ

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
tình hìn gửi mail xin cái panel để cùng lập group làm với mấy thằng bạn chờ nó 1 tuần trời hôm nay nó cho cái mail gủi về có hẳn user với pass mà ko log đc
hình nó đây
Ảnh chụp màn hình_2012-03-08_055213.jpg
đen thật ai log hộ cái :binhsua122:

zoom nó vào :| save về mà zoom

ko nhìn thấy gì hết trơn luôn, up lại ảnh đi chủ thớt:binhsua115:

2 tuần hơn mà ********* thấy cái panel nào về cả hixhix

mail cho admin check dùm là có ngay mà,mình đợi 2 tuần ko thấy panel về,thử gửi mail hôm sau về luôn,đại loại nội dung là đã gửi thư đăng ký cách đây 2 tuần mà ko thấy mail trả lời,nhờ admin kiểm tra,vừa gửi hôm qua hôm nay có panel luôn

Dạo này tình hình load của Qlink có tốt ko mọi người. Sao mình thấy có nhiều bạn chuyển sang làm Qlink thế nhỉ ?

CŨng chẳng biết tốt không. những 1h gõ đc có 800 code thì chán mù

Chán thật nhưng lỡ mà thằng pix nó đổ sụp thì thằng QLINK là phương án tốt nhất trong tất cả các dự án và là dễ đăng ký nhất. Đến lúc đó cho dù có đói thì cũng phải làm QLink thôi. hehe

800/h à , cũng đc mà :binhsua141: , ma em chả hỉu cái qlink này làm ntn , panel là gì nhỉ , rồi tại sao phải nhìu người mới làm đc , anh nào pro viết 1 topic hướng dẫn chi tiết cho mọi người với :binhsua144:

800/h à , cũng đc mà :binhsua141: , ma em chả hỉu cái qlink này làm ntn , panel là gì nhỉ , rồi tại sao phải nhìu người mới làm đc , anh nào pro viết 1 topic hướng dẫn chi tiết cho mọi người với :binhsua144:
qua lời mấy bác bảo mình thì hiện tại mình hiểu sơ sơ như sau:
Group nhiều người gõ thì số code gõ trong 1 tuần sẽ đc nhiều hơn solo.
1 tuần làm >50.000 code thì sẽ được hướng tiền > 1$ /1k code. từ 1$-> 1.8$/ 1k code. (1 mình solo thì khả năng làm >50.000 code trong 1 tuần là rất khó. vì qlink load cũng cà rựt lắm.)
Thế cho nên làm group là tốt nhất, Càng nhiều càng tốt. AI làm nhiều hưởng nhiều. Nhưng cùng nhau làm thì sẽ có lợi cho tất cả?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom