Đào point tự động miễn phí với GRASS - 8$/ngày/IP

Thấy báo đang bảo trì các thím ạ.
Mà em treo chục con proxy miễn phí của Webshare không lên điểm luôn.

Thấy báo đang bảo trì các thím ạ.
Mà em treo chục con proxy miễn phí của Webshare không lên điểm luôn.
View attachment 254572
Proxy đấy là data center ip k tính đâu.
Residential ip mới đc. Ip mạng dây gia đình ấy.

Nay 28 vào đc rồi mà điểm nguyên ngày 27 ko có point nào. Trong khi hqua trước bảo trì là 2k8 điểm.

Attachments

234.4 KB · Views: 15
Nay 28 vào đc rồi mà điểm nguyên ngày 27 ko có point nào. Trong khi hqua trước bảo trì là 2k8 điểm.

View attachment 254586
nó ngáo luôn rồi, ngày 26 hơn 100k xong ngày 27 được 1k2 :pepe_the_Frog_048:
chờ team nó fix thôi.

Bọn này giờ ko cho proxy hay sao ý các bác nhỉ. Cột today ít vãi dù nhiều connected
chưa hiểu cơ chế lắm. Bình thường nó sẽ tổng kết muộn khoảng 2 3h chiều.
Tự nhiên nay nó tổng kết luôn từ 7h sáng (GMT 0+) nên nay mới được ít, để xem nó có fix k.
e mới vào hôm qua chạy mỗi 1 ip ở nhà đc hon 1k mà bảo trì xong nó trừ hết point luôn o_O
bình thường chờ tổng kết mới ra điểm thật, còn điểm hiện trên dashboard ảo thôi.
chắc có vấn đề gì đó, hqua t được có 1.2k nè, ngày 26 nó tổng kết t hơn 100k, ảo vl.

chưa hiểu cơ chế lắm. Bình thường nó sẽ tổng kết muộn khoảng 2 3h chiều.
Tự nhiên nay nó tổng kết luôn từ 7h sáng (GMT 0+) nên nay mới được ít, để xem nó có fix k.

bình thường chờ tổng kết mới ra điểm thật, còn điểm hiện trên dashboard ảo thôi.
chắc có vấn đề gì đó, hqua t được có 1.2k nè, ngày 26 nó tổng kết t hơn 100k, ảo vl.
Theo mình bọn nó fix rồi đó. Bác để ý cột today nó nhảy rất chậm luôn ấy. Cứ refresh sẽ lại trừ point. Không rõ cơ chế thế nào

Theo mình bọn nó fix rồi đó. Bác để ý cột today nó nhảy rất chậm luôn ấy. Cứ refresh sẽ lại trừ point. Không rõ cơ chế thế nào
chịu thật. IP xịn nhà t sáng giờ k đc point nào :pepe_the_Frog_048:

hình như giờ nó update point liên tục 1 tiếng 1 lần thì phải, point cứ nhảy lên nhảy xuống =))

hình như giờ nó update point liên tục 1 tiếng 1 lần thì phải, point cứ nhảy lên nhảy xuống =))
có vẻ update xong giờ point là số chuẩn luôn k fake như trước.
thế cho dễ, khỏi kiện cáo.

nếu mà không phải là lỗi thì thôi nghỉ khoẻ khỏi đào nữa anh em, tốn công tốn tiền =))

hãy nghĩ khác 1 chút, nó có giá trị nó mới làm thế hoặc nó đang đánh lừa là cố tỏ ra có giá trị

nếu mà không phải là lỗi thì thôi nghỉ khoẻ khỏi đào nữa anh em, tốn công tốn tiền =))
Cắm máy thôi cũng k phải làm gì nhiều, dù sao máy cũng bật 24/24 :D
T nghĩ là vẫn đủ bù tiền điện, thế là cũng ok r.
ko chuẩn, nó nhảy điên loạnk
Nhảy như nào nhỉ của t vẫn tăng đều, chậm hơn trước, tính ra cỡ /3
hãy nghĩ khác 1 chút, nó có giá trị nó mới làm thế hoặc nó đang đánh lừa là cố tỏ ra có giá trị
Ăn thì vẫn có ăn, htrc thì binance hint vừa rồi đến big brain cũng làm 1 bài tweet về con này. Nhìn chung là ổn, chỉ cái đang quá tải người farm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom