Announce Danh Sách Hotboy và Hotgirl Vào Vòng 2

Status
Not open for further replies.
@chemgio hôm nay là hết hạn vòng 2 hay chỉ là hết hạn post vòng 2 ạ?
câu trả lời thạch thảo đã trả lời cho em ,thật ra em xem trong thông báo tổ chức điều lệ đã có ghi rồi :D
Chắc hạn cuối nộp bài là 20.6 , còn lại giờ ngồi đợi BQT đưa ra kết quả với mọi người vote thôi :D
:D :D :D

hic hic :( mình bận cưới xin nên ko vào xem tin tức ddc, giờ vào xem thì đã quá hạn post bài vòng 2 rồi :(

trời ơi sao không có hình ảnh thí sinh gì hết sao có động lực làm trời :(
đành đào bới tìm bài dự thi

Last edited:
Khoản khi nào có kết quả anh nhĩ :D
những điều em hỏi đều có trong topic thông báo cuộc thi này cả ,em nên tìm câu trả lời trước khi hỏi nhé
- Vòng 3 - Tổng kết và trao giải: Trước khi tổng kết và trao giải, BGK sẽ xem webcam của các bạn để xác thực lại một lần nữa. Sau đó sẽ công bố và trao giải chính thức trong topic trao giải . Thời gian: 7/7/2014

những điều em hỏi đều có trong topic thông báo cuộc thi này cả ,em nên tìm câu trả lời trước khi hỏi nhé
- Vòng 3 - Tổng kết và trao giải: Trước khi tổng kết và trao giải, BGK sẽ xem webcam của các bạn để xác thực lại một lần nữa. Sau đó sẽ công bố và trao giải chính thức trong topic trao giải . Thời gian: 7/7/2014
Dạ, xin lỗi :D Em sơ xuất

á :( có tên mình, mà tháng vừa r bận túi bụi :( quên mất tiêu >"< úi >"<

tiếc vợiiiiiiiiiiiiiii

Hi, anh @chemgio ơi, đã check webcam thí sinh chưa ạh? :p:p:p
Check hết webcam tất cả mọi người hay chỉ check 2 bé dự tính lên hot boy và hot girl cho đỡ mất thời gian thôi ạh :D:D:D
chỉ check webcam người nào là hotboy và hotgirl thôi em ,chưa tới lúc công bố mà ,ai là hotboy và hot girl thì sẽ được liên lạc check webcam sau đó công bố :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,719
171,821
Latest member
uk88me
Back
Top Bottom