Other Đăng kí tài khoản Bảo Kim miễn phí - Mình bonus 0.1 LR mỗi bạn

Dear Lang,

You have received a payment to your account U4401025 (LangLoi):

Date: 11/2/2011 3:15 AM

From Account: U9392626 (Van Su Nhu Y)
Amount: $0.20 + 0.10$ = 0.30$
Memo: paid ref bk

Thank you.

Update : Tất cả các bạn ref bắt buộc phải sử dụng email có nghĩa không được có dạng [email protected] hay [email protected] rồi lại [email protected] , các bạn sử dụng mail sao cho tên mail có ý nghĩa nhất , khi đăng kí email các bạn giúp mình reg tên mail có nghĩa nhất tránh spam và họ và tên của các bạn điền khi reg tài khoản bảo kim cũng cần phải có ý nghĩa, không cần dấu cũng được nhưng cũng phải có ý nghĩa như nguyen van linh hay le van luong... tránh tình trạng kjhfkasjhfkahf tên này rất nhiều , vừa sáng nay mình bị cty mắng cho 1 trận vì bị nghi spam user ref và ko tính vào doanh số cho mình , khiến bị thiệt hại rất nhiều. mong các bạn hiểu và ủng hộ mình. Thanks tất cả mọi người, mình tuyển ref lâu dài và muốn làm ăn lâu dài, anh em đừng vì tiết kiệm thời gian mà reg tên mail hay tên trong bảo kim vô nghĩa theo dạng spam nữa, mong anh em hiểu và ủng hộ, sáng nay mình bị xếp tuýt còi rồi

bạn ref thế này là chết mình rồi, khi bạn reg mail để ref cho mình đừng reg giống nhau thế kia nữa các bạn bỏ bớt hoặc thêm cái gì đó cho đỡ giống nhau đc không, mình bị ăn chửi mất thôi , bạn đọc kĩ lại update mình ghi nhé, mình paid cho bạn 4 acc lần này lần sau bạn chú ý giúp mình,cảm ơn bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 04:19 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

da rè [email protected]
LR như chữ ký

đã paid cho bạn, bạn reg thêm ủng hộ nhớ chú ý thông tin mình update nhé, thanks tất cả mọi người nhiều lắm

Vậy các user em đăng kí, cái phần họ infor giống nhau đc k ạ

bạn reg thì đặt tên sao có ý nghĩa là được, thiếu gì tên họ đâu bạn, ko cần có dấu cũng được, thanks các bạn

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

đã paid cho bạn , anh em chú ý thông tin mình update nhé,

email [email protected] chưa đăng kí hoặc chưa kick hoạt bảo kim check lại giúp mình nhé

Payment Mode Account

Date 11/03/2011 05:44

Batch 75491860

From U9392626 (Van Su Nhu Y)

To U4401025 (LangLoi)

Amount $0.10

Memo paid ref bk

Payment Purpose Other

CÁC BẠN CHÚ Ý LINK REF CHO CHÍNH XÁC NHÉ HTTP://BAOKIM.VN/PLCITY

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

ủng hộ mình đi các bạn ơi, tháng này làm ăn khó khăn lắm đây

Announcements

Forum statistics

Threads
419,808
171,867
Latest member
qq11betnet
Back
Top Bottom