Đăng kí Paypal

coloner

Junior
Reactions
96
MR
0.006
Bác nào cho em hỏi sao em đăng kí paypal nhưng mail lại không nhận được thư welcom hay thư xác nhận mail! bác nào biết giúp em với em xin cảm ơn.
P/s em dùng yahoo mail!

thì vào profile --> add/edit email -> confirm -> vào mail ( doi 1-2 phut) là thấy mail :D

Làm rồi mà vẫn không có 1 mail nào bác à :) không có mail welcom luôn!
thì đợi chút là có chứ sao. NẾu nó ko gửi mail về thì làm sao confirm được để tao câu hỏi bi mật. Đợi chút đi đừng nóng.

à vậy cho em hỏi luôn PP mình xxx.com.vn mà pay tiền qua chỉ xxx.com không có .vn thì tiền nó có vào tài khoản PP xxx.com.vn kia của mình được không

à vậy cho em hỏi luôn PP mình xxx.com.vn mà pay tiền qua chỉ xxx.com không có .vn thì tiền nó có vào tài khoản PP xxx.com.vn kia của mình được không
Cái đó chưa thử :D. Vì ko dám thử :)). Cứ pay đúng mail của nó là tiền thôi.

Nếu PP kia là của bác thì vẫn nhận được thôi. Nhưng cũng tùy site nhé!

edit mail .com thì nó gửi confirm .vn nó không gừi hichic :(

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

Nếu PP kia là của bác thì vẫn nhận được thôi. Nhưng cũng tùy site nhé!

Email
[email protected] (Primary)
[email protected] (Unconfirmed) Needs Confirmation

để vậy nhận được không bác :):)

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

Email

được nếu 1 mail đã được cofirm và chuyển là thành paypal chính (primary). Còn cái chưa confirm vẫn nhận được tiền nhưng không được + và chỉ được + khi bạn đã cofirm mail đó. Vây hiểu + OK chứ .

Email

Nếu site pay qua [email protected] thì nhận bình thường. Còn nếu site pay qua [email protected] thì bạn cũng nhận được, nhưng $ 0 vào Account Balance, chỉ thể hiện trên lịch sử giao dịch thôi. Khi đó phải confirm thì mới vào Acc Balance.

Hoàn toàn ko nhận dc tiền nếu như mail là .com mà pay qua .com.vn hoặc ngược lại nhé.

Ai giúp em với mấy ngày rồi mà cái mail .vn nó không gửi confim về là sao hic hic

Bác nào cho em hỏi sao em đăng kí paypal nhưng mail lại không nhận được thư welcom hay thư xác nhận mail! bác nào biết giúp em với em xin cảm ơn.
P/s em dùng yahoo mail!

bạn nên tạo thêm 1 cai mai .vn đi nếu ko nó sẽ ko gửi code vào mail .com đâu

:D . hôm nay bị lỗi này nên search ra bài này xem thế nào :)
yahoo.com.vn khác yahoo.com nhé
ghi nhầm là ko nhận đc mail đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week