Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
Nếu bác thực sự ko fake thì là chắc chắn do lỗi của fsn,hoàn có thể xảy ra vì ai cũng biết fsn h đang bị lỗi statistics.Và nếu vậy sao bạn cứ nhận là mình làm ra làm gì thế. :m025:
ng ta la đại gia ptu mà
chúc chén:binhsua79:

Topic thật là hot với 200 comment chỉ trong vài tiếng. :m027:
Chỉ có 2 trường hợp xảy ra:
1.Bác chủ thớt fake.
2. Lỗi của Fsn.
Chỉ có 2 cái trên thôi,vì thực tế ko bao h đc như thế.
Nếu bác thực sự ko fake thì là chắc chắn do lỗi của fsn,hoàn có thể xảy ra vì ai cũng biết fsn h đang bị lỗi statistics.Và nếu vậy sao bạn cứ nhận là mình làm ra làm gì thế. :m025:
P/s:Khi nào muốn close topic pm nhớ. :m027:
em chưa từng nói sao lại có sự này mà chỉ post lên cho mọi người chiêm ngưỡng mà họ cứ thích thổi phồng đấy chứ anh.làm chủ topic hot thế này ai mà ko muốn,anh cứ tư từ đứng đóng nhé :))

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

Topic thật là hot với 200 comment chỉ trong vài tiếng. :m027:
Chỉ có 2 trường hợp xảy ra:
1.Bác chủ thớt fake.
2. Lỗi của Fsn.
Chỉ có 2 cái trên thôi,vì thực tế ko bao h đc như thế.
P/s:Khi nào muốn close topic pm nhớ. :m027:
em chưa từng nói sao lại có sự này mà chỉ post lên cho mọi người chiêm ngưỡng mà họ cứ thích thổi phồng đấy chứ anh.làm chủ topic hot thế này ai mà ko muốn,anh cứ tư từ đứng đóng nhé :))

:)) . Ông làm gì mà khiếp thế . PTU ngày mà kiếm được 30k chắc mấy ông UG bỏ UG để chơi PTU quá :))

Ông ăn được thì cứ im lặng mà ăn đi lần sau đừng post topic làm gì để ăn gạch hok được gì cả

hôm nay với một vài bí quyết e xin cho các bác xem thu nhập của em sau khi em tự vạch ra chiến thuật hợp lí với PTu.
tự vả vào bím mình đi
.

Last edited by a moderator:

---------- Post added at 09:01 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

thằng Leo sinh năm 96 . kêu anh coi chừng tổn thọ thằng nhóc đó :m131:
Cảnh cáo các thành viên khác lần cuối, ko ăn nói mất lịch sự ko spam smile và cố ý spam ( hình như mình cũng đang spam :m021:)
Thân

proof thật mà, fake đâu mà fake. Mà ông chủ tp post lên đây khoe khoang làm j, tôi cũng kiếm đc như ông rồi, nhưng ko phải là 1 ngày mà là 1 tuần cơ ;)) nói chung kiếm thế cũng chưa là j đâu ;))

híc, mình là newbei, mình thì còn kém ptu lắm, mong các bác đi trước chỉ dạy thêm, mình mới vào ptu và reg acc chưa đc gần 2 tháng (trên 1 tháng mấy ngày đó :D):binhsua21::binhsua21:

Đây là số mình kiếm đc (cho coi 1host thui, còn mấy host kia cũng giống vậy nên lấy 1 cái làm đại diện nhe), mong các bác chỉ dạy thêm, còn kiếm như chủ top thì 5năm nửa mình chưa dám mơ:binhsua10::binhsua10:

Nó mới pay e đc 4 lần, vậy là e vào PTU trên 4 tuần (trên 1 tháng hà)

Trong khi đó e còn lượm từ đồng tiền lẻ của 20dollars2surf.com nửa, híc

Last edited by a moderator:
toàn đại gia không.Chắc mình phải đi theo lượm ít tiền rơi rớt wá.:binhsua10:

Cái này làm quá đơn giản, chuột phải chọn "Xem mã nguồn"-->Ctrl + A --> Ctrl +C--->Ctrl + V vào Dreamweaver --> Design --> sửa lại số theo ý mình :D thế là xong, chỉ mất 1p :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom