Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

thanhmt

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Mua code của bác thì nhanh lắm... Mà gặp bác để fix thì khó hơn gặp thủ tướng.. Chẳng hiểu cái dịch vụ của bác nó tốt đến đâu nhưng cái kiểu support chờ năm tháng này thì ngán ngẩm quá rồi. Bác xem lại dịch vụ của mình đi nhé..Làm ăn chán vồn

Nói chung:
Buyer thường thích dịch vụ tốt nhưng tiền thì giá bèo.
Coder thì cũng có nhiều loại, nhưng nói chung có 1 loại là cứ hứa hươu hứa vượn rồi bán hàng lấy tiền đã, rồi "đem con bỏ chợ".

Nói chung:
Coder thì cũng có nhiều loại, nhưng nói chung có 1 loại là cứ hứa hươu hứa vượn rồi bán hàng lấy tiền đã, rồi "đem con bỏ chợ".
Đây rồi

Nói chung:
do đồng tiền cả ấy mà bác :)

do đồng tiền cả ấy mà bác :)
Chuẩn man.
Mấy bạn trẻ thường nói "tiền ít mà đòi ít l thơm" :D :D. Ít tiền thì chấp nhận thôi, nhiều tiền thuê các coder hoặc team uy tín làm thì mỹ mãn ;)

Support thì cũng nhanh, có cái fix thì hơi chậm thui @@

report mà k tag vào thì đến năm 2015 cậu ấy mới xem.. hjhj vừa tag cho chú em đó.

@duymuoi vào đối chất.

Chuẩn man.
Mấy bạn trẻ thường nói "tiền ít mà đòi ít l thơm" :D :D. Ít tiền thì chấp nhận thôi, nhiều tiền thuê các coder hoặc team uy tín làm thì mỹ mãn ;)
theo mình thấy dù code có nhỏ hơn 5$ đi nữa cũng phải support nhiệt tình,ko cần phải nhiều $ chất lượng mới tốt,hèn gì dân ta ko bao giờ khá nổi,dán chữ tiền trên trán rồi ngã ngựa

Chuẩn man.
Bạn này nói nghe ngứa cả đít. Vâng bạn nhiều tiền.. Bạn hít l thơm . mình ít tiền. Cái dm chứ bỏ tiền ra mua bán phải support nhiệt tình, không thì nghỉ mẹ đi. Chứ ít nhiều cc gì..73$ ko nhiều nhưng cũng ko ít nhé.

Bạn này nói nghe ngứa cả đít. Vâng bạn nhiều tiền.. Bạn hít l thơm . mình ít tiền. Cái dm chứ bỏ tiền ra mua bán phải support nhiệt tình, không thì nghỉ mẹ đi. Chứ ít nhiều ** gì..73$ ko nhiều nhưng cũng ko ít nhé.
Thím hơi quá, cty lớn đôi khi cũng không support, cũng thất hứa nữa là mấy cò con

Thím hơi quá, cty lớn đôi khi cũng không support, cũng thất hứa nữa là mấy cò con
Nói vậy thì bằng hòa rùi :)).. Cứ giao bán hàng xong đem con bỏ chợ đc à... Nói chung là cũng ko có gì to tát. Nhưng mà thấy bác ấy im hơi lặng tiếng quá.
Mà có những việc ko thể chờ lâu dc . bác phải hiểu là bác bác cũng akay thui.

Nói vậy thì bằng hòa rùi :)).. Cứ giao bán hàng xong đem con bỏ chợ đc à... Nói chung là cũng ko có gì to tát. Nhưng mà thấy bác ấy im hơi lặng tiếng quá.
Mà có những việc ko thể chờ lâu dc . bác phải hiểu là bác bác cũng akay thui.
Ờ thì cũng nói khách quan thế thôi, chứ ai mua cái gì mà bảo hành không tốt chả bực mình.

mình nghĩ buôn bán gì cũng phải vậy thôi. Topic sell hàng pr support nhiệt tình mà lúc ng dùng cần thì lại chẳng thấy đâu.

Thông tin liên lạc thì chỉ có mỗi 1 cái nick yahoo.

Chắc đến lúc phải lập poll vote các dịch vụ support sau bán hàng kém để loại bỏ khỏi forum.

Nếu busy thì seller cũng phải lập topic thông báo cho all biết chứ cứ để thế này thì đâu được.

Bạn @duymuoi vào xem rồi chấn chỉnh lại dịch vụ của mình đi nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week