Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Có cái gì đó giả dối các bác ạ, em vừa kiểm tra phần danh sách Payouts của nó và phát hiện. Em không dám nói đâu. Thôi cầu nguyện cho sáng mai ngủ dậy mọi chuyện sẽ ổn. Đêm nay sẽ dài lắm đây :(

truyện kinh dị lúc nửa đêm :rolleyes:

Hi vọng mọi chuyện đều ổn. Vừa dep đc có 3 ngày :(

ăn đc 3 ngày là mừng dồi chứ ko ăn đc ngày nào thì còn nhọ hơn :oops:

Có cái gì đó giả dối các bác ạ, em vừa kiểm tra phần danh sách Payouts của nó và phát hiện. Em không dám nói đâu. Thôi cầu nguyện cho sáng mai ngủ dậy mọi chuyện sẽ ổn. Đêm nay sẽ dài lắm đây :(
Vừa có thằng kêu ở phần payout đề paid trong khi request vẫn pending. Vỡ mồm rồi các bác ơi :(

Ôi tháng cô hồn :oops:. Mọi hoạt động đầu tư của em đều dừng ngay khi tháng này bắt đầu. Đợi đến đầu tháng 9 mới dám quay lại

Mới nhận được nguồn tin trên face book đã có nguời nhận đc tiền pending. Có ai nhận đc tiền chưa :)

Ôi tháng cô hồn :oops:. Mọi hoạt động đầu tư của em đều dừng ngay khi tháng này bắt đầu. Đợi đến đầu tháng 9 mới dám quay lại

năm nào cũng vại cứ đến thời gian này là hàng loạt site ra đê vì ............ thủy triều đỏ - ồn - đuối nước - bla...bla...

16.08.16 03:30ReceiveReceived Payment 8.38 USD from account U11461093 to account U5263888. Batch: 143301800. Memo: API Payment. Amount.

Pm rút trong nốt nhạc, còn btc xác định 8h chưa về. nên máy bác ở đây đa số là dep btc nên yếu tim là phải rồi

16.08.16 03:30ReceiveReceived Payment 8.38 USD from account U11461093 to account U5263888. Batch: 143301800. Memo: API Payment. Amount.

Pm rút trong nốt nhạc, còn btc xác định 8h chưa về. nên máy bác ở đây đa số là dep btc nên yếu tim là phải rồi
May quá ra đến đầu cầu rồi lại quay về :D Sáng mai hóng tình hình :rolleyes:

Nó sẽ ko chết sớm, vì site kia nó mới r còn chưa chạy, nếu nó chết thì ít nhất site kia phải chạy đc một tháng gôm đủ tiền rồi đi. nên mọi người ở đây an tâm sẽ chạy hết vòng.

Câu cuối cùng, nếu như tất cả những phán đón của mình là đúng thì mình đã ko chơi mmo mà đi mở tiệm kim cương hột xoàng bán rầu:(:D:D:D

Tại em thấy trong phần Payout không thấy id của bác :D

Vững tin lên anh em ơi!!! Chiều nhận đc mail của admin cũng hơi sốt :( Nhưng ít nhất còn được cái mail của admin an ủi đc phần nào :( Mình còn 30 days nữa mới hoàn vốn T.T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom