Matrix Cuối tháng 7 này Jss Restart-Anh em ta mất gì, được gì?

Status
Not open for further replies.
Ý tớ là tinh vi ấy, nó không scam hoàn toàn như các trang HYIP, mỗi lần RT lại là một lần scam của nó

nó có chế độ RT rất hay, 1 kiểu scam hợp pháp, người chơi chấp nhận mất 1 phần đó để nó thêm lợi nhuận và sống lâu hơn.

Cũng gần 3 tháng nó mới RT nên có pos ăn đủ ,có pos chưa nhưng nói chung là cũng ko đến mức gọi là lỗ nếu mua pos sau khi nó RT.

Ngồi ko coi phim sex mà có tiền xài hàng ngày thì cũng chỉ mong lợi nhuận hợp lý so với số vốn mình bỏ vào thôi chứ đòi ăn nhiều sao dc :]]]]]

jss update pos vào maxtrix chậm vãi, thế thì restart có ăn cám à :binhsua27:

Những bác dep tầm 500USD - 1k Thì đừng có hy vọng ăn matrix NỮA. Trước mắt là chuẩn bị mất pos nè kaka.

ăn matrix ư. có mà ăn cám ý =))

được hay mất tùy vào số của chủ acc là số đen hay số đỏ,đợt RS lần trước cách đây 3 tháng,những tài khoản vài chục ps thì khi RT , 1 số ps dc hoàn thành chia lãi 150% tức là dc 15$/ps mà ko cần chờ tới 81 ngày,còn 1 số tk lớn thì tối đa 40% chuyển vào matrix,nhưng các ps bị đưa vào ko giống nhau,khúc đầu 1 ít,khúc giữa 1 ít,khúc cuối 1 ít,nhiều ps khi đưa vào matrix thì cũng sắp hoàn thành 150%, xui lắm thì có 1 vài ps mới mua ( nhưng đã ăn lãi > 25 ngày) bị đưa vào matrix...nói tóm lại thiệt hại ko đáng kể mà hên thì còn được lời nữa...nên anh em hoàn toàn yên tam đừng sợ gì cả :binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:

Cám ơn bác nhé! Giải thích nhanh, gọn và dễ hiểu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,392
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom