cùng hợp tác chiến oppbux, RB 900$/bạn

không biết có chém gió không nhỉ, thấy bác chủ thớt không lên tiếng gì hết à, hic.
Mà mình click thì thấy 1 ads lên đến 10usd lận, min pay 10,000 usd.
1 ngày click 100USD, 10 ngày được 1000, 100 ngày (khoảng 3 tháng hơn tí) là được 10,000 thật rồi. cũng đâu có tệ, 1 tháng trừ ra vậy là gần 6 triệu.
Em tính như thế có đúng không mấy bác Pro chỉ giáo em với, tại em mới vào nghề, còn gà nhiều thứ, xin mấy bác chỉ giáo giúp em với ạ.
Theo cách tính trên của em thì có thành công không các Pro.Em chân thành cảm ơn.

bác ơi, sao hôm qua em Ref cho bác thì 1 click là 10usd, mà sao sáng nay , ngay lúc này đây, em đang click nè, nhung co 0.01 úd ah, là sao vậy bác, hic. hết là Ref rồi à,

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

á, sory bác chủ thớt, em nhầm trang, hehehe, chiến đi các bác, hi vọng 10 ngày sau có Proof, hihihi

---------- Post added at 01:02 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

á, sory bác chủ thớt, em nhầm trang, hehehe, chiến đi các bác, hi vọng 10 ngày sau có Proof, hihihi

Khửa khửa
Bác nào đầu tư up site này đi
Min pay có 10$ kìa
Lại đc tăng số lượng ref nữa chứ

Bác nói sao thế, em vô thấy nó đòi Min pay là 10.000 usd chứ có phải 10 USD đâu chứ. mấy bữa nay em click đều đều, không biết bác chủ thớt có BN đúng cho anh em nhờ không. hic. bác chủ thớt alo 1 tiếng để em biết mà theo nữa nha. thấy im hơi quá hic

Bác nói sao thế, em vô thấy nó đòi Min pay là 10.000 usd chứ có phải 10 USD đâu chứ. mấy bữa nay em click đều đều, không biết bác chủ thớt có BN đúng cho anh em nhờ không. hic. bác chủ thớt alo 1 tiếng để em biết mà theo nữa nha. thấy im hơi quá hic

Thì dấu chấm của nó là dấu fấu của mình đó
Chứ bạn nghĩ thử xem nó viết $10,000.00 thì là bao nhiêu
Với lại mình thấy cái proof của nó cứ xao xao ík
Nghi ngờ cái site này lắm
Ko ham

TRỜI, bác chũ thớt tumavotinh123456 ấn thanks bác anhvienday92 mà không nói một lời nào để anh em an lòng sao, bác CAM phải không? hic.

có gì đâu. nó tính thế để làm ảo hoá tiền thật đánh vào tâm lý người click ads í mà. chứ $1k của nó chắc quy ra là $1 í mà :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom