• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP Crystal-blues - Crystal-blues.com

đúng là thằng này lãi cao mà phí ghê quá...haiz

admin nghỉ ngơi nên sáng h chưa có thanh toán

hôm qua tầm 2h chiều bạn ah
Обновление через
Онлайн
Аккаунтов
Всего депозитов
Всего выплат
Новая выплата

50 сек.
19
1455
$265471.61
$102728.43
$24.85

lên tầm này khá nguy hiểm rồi đây

Обновление через
Онлайн
Аккаунтов
Всего депозитов
Всего выплат
Новая выплата

50 сек.
19
1455
$265471.61
$102728.43
$24.85

lên tầm này khá nguy hiểm rồi đây
gia cát dự là lên tới 3-4mil nhé :binhsua08:

gia cát dự là lên tới 3-4mil nhé :binhsua08:
liquirity 10 ngày còn chưa cầm cự nổi, thằng này k có cửa đâu

Admin Liquirity là cái gì với thằng này. Bạn hình như mới tập chơi hyip 2-3 tháng nay thôi phải ko :)

phát biểu ghê quá :binhsua53: liquirity chỉ đáng xách dép cho admin dream airline bạn ơi , ngày có thể ko dài hơn nhưng tiền chắc chắn to hơn.

http://mmgp.ru/showthread.php?t=197183&page=183 < topic liqui chỉ 183 trang đên lúc chết
http://mmgp.ru/showthread.php?t=200853&page=225 < topic của crystal mới run 2 ngày 225 trang rùi nè, độ hot 100*c

Last edited by a moderator:
phát biểu ghê quá :binhsua53: liquirity chỉ đáng xách dép cho admin dream airline bạn ơi , ngày có thể ko dài hơn nhưng tiền chắc chắn to hơn.
2 3 tháng mà còn là newbie chắc tui mới gần 1 tuần là gì đây,hixhix,tóm lại phải học hỏi,chơi được thì chơi chứ ko phán để bị ngta nói newbie hehe

Site này bắt đầu từ ngày 30/06, hôm nay là 2/7, nó chính xác đã đươc khoảng gần 3 ngày rồi, vậy cũng là tốt rồi, nhưng để biết site có tốt hoàn hay không cũng cần có thời gian. Hy vọng nó sẽ sống khoảng 1 tuần thì ok!!!!!!!

site này ngon, dep thử xem

U3457506 nha chủ thớt :)

chơi thử plan 20h, lãi đã đủ rồi nhưng tiền rút chưa hết. hi vọng e nó trả ok. chơi thêm vòng nữa

Site này bắt đầu từ ngày 30/06, hôm nay là 2/7, nó chính xác đã đươc khoảng gần 3 ngày rồi, vậy cũng là tốt rồi, nhưng để biết site có tốt hoàn hay không cũng cần có thời gian. Hy vọng nó sẽ sống khoảng 1 tuần thì ok!!!!!!!

hot thì hot nhưng trụ nổi k mới là quan trọng
trụ làm cái zì vậy bạn ? sao pải trụ ? admin nó đạt mức lời cả triệu đô, người chơi nào vào ra hợp lý lời cả ngàn đô, ai vô sau ráng chịu, nó trụ lâu làm gì vậy ? để làm thầy chùa phát tiền đều đều cho newbie ai cũng có tiền ah ? :m187: theo cậu site hour hàng khủng là phải trụ cả tháng ? mà định nghĩa 1 tuần mới tốt là gì vậy, site hour mà cứ cần thời gian ngắm nghía thì ăn scam ngay, site kiểu này quan trọng admin là ai chứ ko pải ngắm cái site. admin này nổi tiếng nên nó mới hot chứ ko tự dưng làm cái site mọi ngưởi tự nhảy vào dep lên nhanh đâu

liquidrity cũng là 1 trong những admin nổi tiếng, bạn khen liquid thì cũng nên tìm hiểu 3 4 site trước của liquid.
nói chung site như thê nào nó phản ánh ở cộng đồng rồi bạn ạ, bạn cứ giữ quan niệm của mình thui ko ai cấm :m131:

- - - Updated - - -

site này ngon, dep thử xem

U3457506 nha chủ thớt :)

username là gì bác ơi =.=

Last edited by a moderator:
Vừa Dep ít tiền :">

khi site scam sẽ có bonus cho những bạn chiến cùng mình nhé :binhsua44:

Khi nào site scam sẽ thông báo , ID , username đi đòi bonus từ bác :binhsua43:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads