Con trai phản xạ tự nhiên là có tội

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
Con gái bất ngờ hôn con trai theo phản xạ tự nhiên thì bị ăn táng thế mà bị lên án là thằng con trai vũ phụ
còn con trai hôn con gái tỏ tình thì lại ăn ngay cái tát mà ai cũng cười và bảo thằng này dê vãi
:m020
Ae có thấy chúng ta bị bất công quá không ?

Chắc thớt dính vụ gì đây :binhsua01:

con gái hôn con trai thì chả đếu ai làm gì nó mà lại còn bảo là đứa con gái ấy dũng cảm dám gạt đi mọi thứ vì tềnh êu!!! vãi đếu chệu được!!!

Chắc thread vừa táng em nào à ... :binhsua146::binhsua146::binhsua112::binhsua112::binhsua76::binhsua76:

Con gái bất ngờ hôn con trai theo phản xạ tự nhiên thì bị ăn táng thế mà bị lên án là thằng con trai vũ phụ
còn con trai hôn con gái tỏ tình thì lại ăn ngay cái tát mà ai cũng cười và bảo thằng này dê vãi

Con gái mà hôn con trai, con trai tán con gái là thằng đó bị Pê Đê :binhsua06: . Chả có lý do gì con gái hôn con trai mà bị tán cả

Con gái mà hôn con trai, con trai tán con gái là thằng đó bị Pê Đê :binhsua06: . Chả có lý do gì con gái hôn con trai mà bị tán cả

Vợ con vào rồi ko táng mới lạ, :m206: coan nàu hun tui tui vả gãy răng trự vợ ra :binhsua95:

:m020: bất ngờ ăn tán theo phản xạ tự nhiên

ko hiểu nhiều , con trai mà hôn con gái tỏ tình quá là HP , mà con gái hôn con trai ôi thôi rồi trao cho nhau những cục nước miếng mang nhiều vi khuẩn cho nhau :)) quá là hay , nhất là a nào bị bệnh hôi miệng hoặc là ăn mắm tôm thì thôi rồi =))

Vợ con vào rồi ko táng mới lạ, :m206: coan nàu hun tui tui vả gãy răng trự vợ ra :binhsua95:

ai dám hôn hot boay chứ!!! hoát gư táng chết!!!

:binhsua10: ae đã ai 1 lần bị oan vì con gái chưa nhi?
vì sao con gái luôn dc bênh vựt :binhsua10:

vãi thớt ! té ra thớt vừa ăn phải vụ này! =))

ớ ớ chỉ thấy 1 người bị thế thôi tôi chỉ đấm thôi ko tát bao giờ

[h=5]Con gái mặc đồ con trai: cá tính
Con trai mặc đồ con gái: bệnh hoạn
Con gái chơi thể thao: năng động
Con trai chơi búp bê: bê-đê
Con gái thích ôm con trai: tình cảm
... Con trai thích ôm con gái: dê xòm[/h]

hơ hơ, một câu rất là chung cho mọi thắc mắc của các bạn trẻ nha

Đừng bao giờ thắc mắc vì sao cuộc sống nó không công bằng,

vì vốn dĩ nó là như vậy

Chắc thread vừa táng em nào à ... :binhsua146::binhsua146::binhsua112::binhsua112::binhsua76::binhsua76:

chắc là mụ già hàng xóm thấy đẹp zai, hun 1 cái thế là thớt nó táng, nên giờ thớt bùn

Nếu Có gái nào mà hun em như bác kể chắc phản xạ của e là đứng im tận hưởng á :))

Con gái mặc đồ con trai: cá tính
Con trai mặc đồ con gái: bệnh hoạn
Con gái chơi thể thao: năng động
Con trai chơi búp bê: bê-đê
Con gái thích ôm con trai: tình cảm
... Con trai thích ôm con gái: dê xòm
Con gái mạnh bạo : hung dữ
Con trai nhẹ nhàng: hiền lành
Con trai nhiều ghệ: lãng tử
Con gái nhiều ghệ:gái hư
Con trai theo đuổi con gái:suy tình
Con gái theo đuổi con trai:mê trai

ai kêu ko đẹp trai, nếu đẹp trai mà bất ngờ hôn con gái thì sẽ dc mọi người nói là chàng trai nóng bỏng, chứ chả ai nói là dê gái cả =))

nếu con nhỏ nào xấu xí mà hôn 1 chàng đẹp trai, bị chàng tán 1 phát, mọi người xung quanh sẽ nói đồ con gái hư hỏng, bị oánh đáng đời =))

- - - Updated - - -

hơ hơ, một câu rất là chung cho mọi thắc mắc của các bạn trẻ nha

Đừng bao giờ thắc mắc vì sao cuộc sống nó không công bằng,

vì vốn dĩ nó là như vậy

cuộc sống này rất công bằng nhé, ko có gì là ko công bằng cả

Ví dụ: tiền nhiều thì mua được tất cả, ko có tiền thì ko mua dc gì cả => rất công bằng
còn nếu mà tiền nhiều mà ko mua dc gì cả, ko có tiền lại mua dc tất cả => thế có phải là ko công bằng ko =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom