Other Cointellect - cointellect.com - Treo máy 0.2EURO/ ngày

Đã kiem đc 0.0012 Euro ! Có vẻ khả quan đấy bác , Thank bac nhiều !

Ref của bác rồi đấy, mà em hỏi nhà em có 15 cây chạy on cũng nhiều không biết cầy chung 1 tài khoản đc không ? bác !

Mình cũng ko biết nữa. Nhưng chắc là đc.

Hic cái này cần card rời thì phải. Thế thì sao chiến đc trên VPS nhỉ :(

dogcoin này pay về ví nào cậu nhỉ
Xem ở #1. Dưới cùng :D
Có thể pay thẳng vào ví dogcoin ở sàn giao dịch.

Có bác nào thử trên VPS chưa? có chiến đc ko để a e đầu tư nhỉ :)

Our software has detected slow performance from your computer. To improve your computer's performance, please try the following:
  • close unnecessary background processes
  • make sure you are not using the software in a virtual machine (VM)
  • download latest graphics card drivers
ko phải mạng nhà e cùi mà con Pen 4 của e :mad: hóng các cao nhân thôi :rolleyes:

Để 100% đơ máy lun @@. Ghê quá. Mà mining speed của các bác để 100% là bao nhiu vậy?

Để 100% đơ máy lun @@. Ghê quá. Mà mining speed của các bác để 100% là bao nhiu vậy?
Máy yếu thì kéo vừa thui
Của mình là 0.013-0.014 nếu kéo lên 100%. Máy cũng tạm gọi là cùi

nó có ảnh hưởng gì giống kiểu đào bitcoin không nhỉ như cày nhiều quá nổ chip vì không có bộ phận tải nhiệt

Bác nào chụp cái ảnh lên em xem tốc độ cái. Ngồi đáy giếng chả být máy mình mạnh yếu thế nào :oops:

sax..các pác để ý khoảng 30phút >>>sẽ có lá thư gửi dữ liệu file...hix thôi hok dám treo nữa:eek::eek:

Máy mình vừa treo cái này, vừa chạy cái simple traffic exchange, vưa treo imacros mấy tab firefox bình thường mà
Cũng chả ảnh hưởng gì. Treo từ trưa qua tới giờ vẫn chạy ngon lành

đã ref cho thớt
đó giờ chưa chơi cái này bao giờ :D

có cái tới khi cài nó báo GPU/CPU miner dll has stopped working, thế là em nó đứng ngay chỗ testing miết :cool:

- treo thử 1 acc 2 VPS chạy ok! nhưng mà 1 ngày dc có 0.17eur =0.2$ thì 1 tháng chắc ko đủ tiền thuê VPS.

- treo thử 1 acc 2 VPS chạy ok! nhưng mà 1 ngày dc có 0.17eur =0.2$ thì 1 tháng chắc ko đủ tiền thuê VPS.
Mình nói ở trên. Dành cho các bạn muón kiếm thêm thui. Có thể treo kèm cùng với các phần mềm khác. Một mình nó có khi ko đủ tiền thuê vps

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom