Other Coinhd - Coinhd.com - XEM VIDEO RÚT TIỀN BITCOIN

CÓ TIỀN TIẾP THEO :

sao giờ nó trả tiền ít thế nhỉ??? xem hết video trong 1 ngày của nó mà chỉ trả có dưới 30 bits là soa nhỉ?

sao giờ nó trả tiền ít thế nhỉ??? xem hết video trong 1 ngày của nó mà chỉ trả có dưới 30 bits là soa nhỉ?
Xem lâu một chút 40 giây tiền nhiều hơn , cứ chờ chút vào xem lại nhé , nó ra video liên tục trong ngày

bữa trước cũng thử như bạn nói nhưng cũng vậy...để có khi hết video...vì lu bu việc khác rồi quên...nhưng xem xong thì chẳng được bao nhiêu...ví dụ như hôm nay xem 3 video mà chỉ có 1 bits.

Xem lâu một chút 40 giây tiền nhiều hơn , cứ chờ chút vào xem lại nhé , nó ra video liên tục trong ngày

Lúc đầu xem vài cái lên tiền ít , nhưng xem nhiều cái vào xem tiền lên rất nhiều bạn nhé , có video nó cho tiền cao nhưng mình không quan tâm , cứ xem là có tiền

mình thì ngày nào cũng chiến hết video trong đó nhưng chỉ những ngày đầu video cho khá nhiều. nhưng mấy bữa sau tiền về rất ít...giảm 1/2 so với mấy ngày đầu

Lúc đầu xem vài cái lên tiền ít , nhưng xem nhiều cái vào xem tiền lên rất nhiều bạn nhé , có video nó cho tiền cao nhưng mình không quan tâm , cứ xem là có tiền

pay đều nhưng ít video, dạo này video rất ít tiền, chẳng hiểu tại sao...trước cày 1 ngày là đủ paid nhưng giờ phải 2 ngày...

Mỗi ngày bạn kiếm được 0,0002BTC tương đương khoảng 0,12$ hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom