• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Code chơi Youtube - Không database - Xoá quảng cáo trong video youtube.

Status
Not open for further replies.

kalista

Senior
Solutions
1
Reactions
553
MR
1.320
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi mọi người,

Dạo này thấy mấy bác có nhu cầu làm site youtube nên mình mạng phép giới thiệu với mấy bác code youtube mình đang sử dụng.

Code có các chức năng sau:

+ Tìm kiếm trực tiếp từ database của youtube.

+ Sử dụng thông tin, play videos trực tiếp youtube.

+ Không cần Databse - Không cần ổ cứng chứa dữ liệu - tiết kiệm Bandwidth.

+ Hiển thị videos hot nhất trên trang chủ . (Nếu các bác làm site Japan thì sẽ hiện videos hot nhất của Japan lên trang chủ, các quốc gia khác cũng vậy).

+ Remove hết quảng cáo của youtube. ( Nếu anh em nào muốn để nguyên player của youtube thì vẫn được nha).

+ Thêm quảng cáo text của mình vào (Ngoài việc xoá quảng cáo của youtube thì trong trang demo của mình thì giây thứ 8 sẽ hiện quảng cáo text của mình lên, các bác không thích có thể bỏ).

+ Hỗ trợ slot cho anh em đặt quảng cáo trên site.

+ Chủ động đưa videos mình muốn vào Feature trên site ( Chỉ việc đưa Videos ID vào là hiện ra, có sẵn tools cho các bạn get videos id từ Playlist/User, thích hợp cho các bác có videos muốn quảng cáo thêm).

+ có sẵn tools và hướng dẫn cho các bạn cách thêm từ khoá hot vào site (Hướng dẫn các bạn lấy từ khoá hot của hơn 100 quốc gia).

+ Có thể hiển thị videos mặc định từ 40 Quốc Gia.(Ví dụ các bạn làm site cho Japan thì mình sẽ ưu tiên hiển thị videos từ youtube Japan, khi nhìn vào trang chủ thì chỉ toàn thấy videos tiếng Japan + Categories Japan, Y như site Japan chính hiệu, Bên mình sẽ hướng dẫn hoặc làm giúp các bạn).

+ Có hỗ trợ cache để tiết kiệm Bandwidth và giảm thời gian load site.

+ Có mã hoá Youtube ID để tránh bị trùng lặp với các site auto khác. (Mỗi site sẽ có 1 mã youtube id trên url riêng)

+ Có chức năng chặn videos, Nếu videos nào bị report DMCA hoặc lý do gì đó thì các bạn chỉ cần điền videos id vào thì sẽ không play được videos đó nữa.

+ Hỗ trợ cài đặt nếu anh em dùng hosting bên mình,Các hosting khác tuỳ tình hình mà mình sẽ setup.
+ Hỗ trợ việt Hoá cho anh em làm site tiếng việt.

+ Link qua trang Download Videos / Mp3, Hỗ trợ người xem tải videos.

+ Comment facebook.

+ Thêm Logo của mình vào Player

+ Có thể lựa chọn tìm kiếm theo mới nhất hay hot nhất

+++ Đặt biệt :
- Tặng 1 domain com/net/info/org...1 năm cho bác nào có nhu cầu khi mua code của mình.
- Tặng hosting 1 month để chạy site khi mua code. Hết tháng bác nào muốn sử dụng tiếp thì phụ mình ít tiền duy trì server. (Hosting chỉ dùng để chạy site videos, không có database).

Giá : 2 triệu. :D

YH: heotuthan

Anh em nào muốn làm thêm giao diện thì có giá khác nha.

Site demo: whathot.org (Site hiện đang hiển thị videos us). Những videos không play được là do youtube không cho embed play.

Demo trang play videos: http://bit.ly/1FPnLiw

Demo trang search videos: http://whathot.org/search/Vietnam-Idol-2015

Bác nào có nhu cầu các quốc gia khác thì pm yahoo mình làm demo sơ sơ cho xem nha, chứ làm demo hết 40 quốc gia chắc khóc luôn :oops:.

Giao dịch trung gian, Làm site chạy ok,nhận tiền.

Bác nào đi ngang rảnh rỗi đạp hộ topic cho nó hot nhe.

Thanks mấy bác nhiều nhiều:p

Last edited:
Hi mọi người,

Dạo này thấy mấy bác có nhu cầu làm site youtube nên mình mạng phép giới thiệu với mấy bác code youtube mình đang sử dụng.

Code có các chức năng sau:

+ Tìm kiếm trực tiếp từ database của youtube.

+ Sử dụng thông tin, play videos trực tiếp youtube.

+ Không cần Databse - Không cần ổ cứng chứa dữ liệu - tiết kiệm Bandwidth.

+ Hiển thị videos hot nhất trên trang chủ . (Nếu các bác làm site Japan thì sẽ hiện videos hot nhất của Japan lên trang chủ, các quốc gia khác cũng vậy).

+ Remove hết quảng cáo của youtube. ( Nếu anh em nào muốn để nguyên player của youtube thì vẫn được nha).

+ Thêm quảng cáo text của mình vào (Ngoài việc xoá quảng cáo của youtube thì trong trang demo của mình thì giây thứ 8 sẽ hiện quảng cáo text của mình lên, các bác không thích có thể bỏ).

+ Hỗ trợ slot cho anh em đặt quảng cáo trên site.

+ Chủ động đưa videos mình muốn vào Feature trên site ( Chỉ việc đưa Videos ID vào là hiện ra, có sẵn tools cho các bạn get videos id từ Playlist/User, thích hợp cho các bác có videos muốn quảng cáo thêm).

+ có sẵn tools và hướng dẫn cho các bạn cách thêm từ khoá hot vào site (Hướng dẫn các bạn lấy từ khoá hot của hơn 100 quốc gia).

+ Có thể hiển thị videos mặc định từ 40 Quốc Gia.(Ví dụ các bạn làm site cho Japan thì mình sẽ ưu tiên hiển thị videos từ youtube Japan, khi nhìn vào trang chủ thì chỉ toàn thấy videos tiếng Japan + Categories Japan, Y như site Japan chính hiệu, Bên mình sẽ hướng dẫn hoặc làm giúp các bạn).

+ Có hỗ trợ cache để tiết kiệm Bandwidth và giảm thời gian load site.

+ Có mã hoá Youtube ID để tránh bị trùng lặp với các site auto khác. (Mỗi site sẽ có 1 mã youtube id trên url riêng)

+ Có chức năng chặn videos, Nếu videos nào bị report DMCA hoặc lý do gì đó thì các bạn chỉ cần điền videos id vào thì sẽ không play được videos đó nữa.

+ Hỗ trợ cài đặt nếu anh em dùng hosting bên mình,Các hosting khác tuỳ tình hình mà mình sẽ setup.
+ Hỗ trợ việt Hoá cho anh em làm site tiếng việt.

+ Link qua trang Download Videos / Mp3, Hỗ trợ người xem tải videos.

+ Comment facebook.

+++ Đặt biệt :
- Tặng 1 domain com/net/info/org...1 năm cho bác nào có nhu cầu khi mua code của mình.
- Tặng hosting 1 month để chạy site khi mua code. Hết tháng bác nào muốn sử dụng tiếp thì phụ mình ít tiền duy trì server. (Hosting chỉ dùng để chạy site videos, không có database).

Giá : 2 triệu. :D

YH: heotuthan

Anh em nào muốn làm thêm giao diện thì có giá khác nha.

Site demo: whathot.org (Site hiện đang hiển thị videos us). Những videos không play được là do youtube không cho embed play.

Demo trang play videos: http://bit.ly/1FPnLiw

Demo trang search videos: http://whathot.org/search/Vietnam-Idol-2015

Bác nào có nhu cầu các quốc gia khác thì pm yahoo mình làm demo sơ sơ cho xem nha, chứ làm demo hết 40 quốc gia chắc khóc luôn :oops:.

Giao dịch trung gian, Làm site chạy ok,nhận tiền.

Bác nào đi ngang rảnh rỗi đạp hộ topic cho nó hot nhe.

Thanks mấy bác nhiều nhiều:p

Thông cho cậu 1 cái, chúc đắt hàng

hi vọng có sale mạnh hơn up cho thớt

nhìn cái demo thích thật. Chức năng cũng ổn.
chỉ code ko lấy domain host thì giá bao nhiêu bác ?
Domain + Host là tớ khuyến mãi cho mấy bạn chưa có gì hết để bắt đầu kiếm tiền đó cậu :D, cậu xúc thì pm yahoo tớ giảm giá 1 ít mở hàng ^^

Thêm logo vào Player được luôn nha mấy thím. Mới add vào player demo :D

Update : Có thể lựa chọn kết quả tìm kiếm theo : ngày, tên videos, được xem nhiều nhất,...

Demo ngon. Up giùm cậu :)

ngon thì có ngon, mà đâu phải ai cũng phát triển đc, thế nên, giá tiền so với việc phát triển thì khá là chua :D

bác nào mua hú tớ nhe ^^. Tặng host 1 year cho mấy bác mua trong hôm nay.

bác chủ pic có bị gì ko ? code này đã public share đầy ra mà bán giá 2tr, vcl
anh em nào cần inbox mình share cho , khỏi phí 2tr lãng xẹt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265