Solved Có vấn đề khi nhận tiền từ PAYPAL mong giúp dùm

ngocbao

Banned
Reactions
48
MR
0.001
Hôm nay mình vừa nhận thông báo , sau khi nhận tiền trang (ptc aurora) của Paypal như sau :
Tạm dich :

Bạn đã nhận được một khoản thanh toán mà chúng tôi tin có thể không được phép của chủ tài khoản PayPal. Đây là các chi tiết của giao dịch chúng tôi đang điều tra:
Ngày giao dịch: ngày 28 tháng 8 năm 2013
Số tiền giao dịch: $ 0,16 USD
ID giao dịch của bạn: 7A590240A887547
Số trường hợp: PP-215-560-991-154
Chúng tôi khuyên bạn không vận chuyển hàng cho đến khi cuộc điều tra của chúng tôi là
hoàn thành. Nếu bạn đã vận chuyển các mặt hàng, xin vui lòng đăng nhập vào PayPal của bạn
tài khoản và đi đến Trung tâm Nghị quyết để cung cấp các chi tiết vận chuyển.
Để tiếp tục điều tra của chúng tôi, chúng tôi cần một số thông tin bổ sung
từ bạn.
Đây là cách để cung cấp cho chúng tôi các thông tin chúng ta cần:
1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào "Trung tâm Giải quyết" gần đầu của trang.
3. Nhấp vào "giải quyết" trong cột Hành động để xem thông tin chúng tôi cần.
4. Bạn có thể fax hoặc tải lên các tài liệu của bạn cho chúng tôi.
Bạn có thể fax tài liệu của bạn cho chúng tôi tại địa chỉ: +1-402-537-5760
Xin vui lòng bao gồm cả trang bìa fax bao gồm địa chỉ email đăng ký
trên tài khoản PayPal của bạn và số ID trường hợp của bạn.
Dưới đây là cách để tải lên tài liệu của bạn:
1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào "Trung tâm Giải quyết" gần đầu của trang.
3. Tìm trường hợp của bạn thuộc "trường hợp Trung tâm Nghị quyết", sau đó nhấp vào "giải quyết"
bên cạnh các yêu cầu tài liệu.
4. Nhấp vào "Tải lên tập tin."
5. Nhấn "Browse" để tìm tập tin bạn muốn gửi, và sau đó nhấp vào
"Mở cửa".
6. Nhập tiêu đề cho tập tin.
7. Chọn loại bằng chứng, và sau đó nhấp vào "Đính kèm tập tin này."
8. Đính kèm bất kỳ tập tin khác, và sau đó bấm vào "Gửi tập tin vào PayPal."
Vui lòng cung cấp thông tin này trong vòng 7 ngày.
Thanh toán này sẽ vẫn giữ lại và không có sẵn cho bạn cho đến khi chúng tôi hoàn thành
điều tra của chúng tôi. Chúng tôi sẽ gửi email cho bạn khi chúng tôi hoàn thành điều tra của chúng tôi.
Trân trọng,
PayPal

Như vậy thì phải làm thế nào , có bạn nào bị như mình chưa , xin chỉ giúp với , cám ơn nhiều

chắc là bị đòi tiền lại rồi, đang mở tranh chấp với bạn, cung cấp các thông tin cần thiết hoặc là trả tiền lại cho người gửi, mà bạn nhận từ site nào hay từ ai vậy, lần sau để tiếng anh có khi dễ đọc hơn đó

Mình nhận tiền mới hôm qua từ site ptc aurora sau đó paypal nó gởi thư nói như vậy là sao ko hiểu

bây giờ mình có nên vào tài khoản và làm gì ko, hay cứ để 7 ngày tự nó trả tiền ngược về lại , cũng chưa biết cái này cho lắm

Có 0.16$ thì refund lại cho nó là xong thớt ơi

aurora là cái trang vớ vẫn nhất. cứ refund nó rồi cho nó ra khỏi vòng quan tâm thôi bạn ơi

khỏi làm gì hết mất công, 7 ngày sau tự động refund

má cách đây 3 tháng cũng vì 1 cái mail như dậy mà limit cmn cái acc PP chính chủ 180 ngày

login vào cái website aurora chụp cái proof rồi gửi cho paypal .
xong rồi hãng refun ko cẩn thận ăn mít đấy

login vào cái website aurora chụp cái proof rồi gửi cho paypal .
xong rồi hãng refun ko cẩn thận ăn mít đấy
Anh ơi ! em chụp cái proof của site aurora chổ nào , vì em chưa có gởi cái proof gì cho site nó hết , hay là cứ để 7 ngày tự nó refund cho xong có được ko ?

Anh ơi ! em chụp cái proof của site aurora chổ nào , vì em chưa có gởi cái proof gì cho site nó hết , hay là cứ để 7 ngày tự nó refund cho xong có được ko ?
Ôi trời, cái proof cashout ở site cậu kiếm tiền ý =)))))))

Ôi trời, cái proof cashout ở site cậu kiếm tiền ý =)))))))
Cái đó là proof của Paypal mà bạn , đâu phải của site aurora , như vậy vào paypal chụp cái proof của site aurora đó hả , ko cẩn thận sợ limit là khổ

tức là cậu vào trang aurora đó vào history payment chụp cái hình đó gởi cho PP. Mà có 0.16 thì dzo acc refund cho nó lành, mấy thằng PTC lâu lâu nó chơi điểu kiều này hoài chứ gì. Tớ mới refund 5$ cho thằng buxhost, nó méc thằng PP là mình chơi tool :mad:

Đúng rồi cứ chụp cái proof ở trang cậu chơi rồi gửi cho PP
Sau đó refund cho site cờ hó đó cần gì 0.16 :D

đã bị đòi $ thì tốt nhất trả lại nó thôi dây vào có khi limit. Trang aurora đó bỏ đi vì nó chắc cũng dùng CC trả đấy

Có bạn nói cứ để đó 7 ngày sau nó tự refund , như vậy có đúng ko ? mình thấy đụng vào nó thấy lo lo sao ấy ,
mà bị như thế này có nhận tiền của các site khác được ko các bạn , nó có khóa ko cho nhận tiền ko ?

Có bạn nói cứ để đó 7 ngày sau nó tự refund , như vậy có đúng ko ? mình thấy đụng vào nó thấy lo lo sao ấy ,
mà bị như thế này có nhận tiền của các site khác được ko các bạn , nó có khóa ko cho nhận tiền ko ?
cậu tin mình thì cứ để yên đi, 7 ngày sau nó sẽ gửi thông báo là đã chuyển ngược $ về bên kia, có thể nhận tiền từ site khác nhưng hạn chế thôi. 7 ngày sau tranh chấp đó sẽ tự động xóa, hồi đó chiến ptc gặp hoài, có lần tranh chấp với thằng cha admin buxhost 5$ gửi cái proof thanh toán trên site và 7 ngày sau pp xử mình thắng :)), mấy trang mà hold gd thì cạch nó đi, h nghỉ ptc rùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom