Có ai xem MMO như nghề chính không?

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Em tham gia mmo cũng dc 1 thời gian, chỉ chơi 2 cái là Seosprint và Matrix Investment thôi,

Cơ mà em thấy sao nhiều bác kiếm bộn tiền trên mmo, vài trăm $ trong 2-3 ngày chứ chả thường :oops:

Nên em lập thread này hỏi chơi xem có bác nào xem MMO như nghề chính không mà sao nhiều bác kiếm được bộn tiền từ nó thế :rolleyes:

Captcha nghề chính đây....1 ngày 12 -15$ :)...đủ xài

lương hơn 1 thằng kỹ sư mới ra trường rồi đó bác :oops:

đang thất nghiệp nên chẳng có gì làm, tập trung cày nhiều, mà làm gì vài trăm đô ghê vậy, có 2-3$ thôi à, vừa đủ trả tiền điện :mad:

Mình tham gia MMO lâu rồi, kiếm được tiền từ nó không khó thật, nhưng để kiếm được nhiều....khó lắm...
có những mem kiếm ngày vài triệu bt đấy, nhưng họ có nghề và đâu dễ gì share :D

Captcha nghề chính, Ngày 15$ đủ sài, lâu lâu đc đi chơi gái.
Biết MMO lâu rồi, nhưng gần đây mới tham gia MMO. trước khi toàn dùng chiến lược Ẩn trong bóng tối

:( nhiều đường quá rẽ chỗ nào cũng chết

đang đi học nên coi mmo là nghề chính kiếm thêm $ chơi :)

em cũng đang thất nghiệp. Tạm lấy mmo làm nghề chính, mà mới biết có captcha ngày kiếm được có 6$ =.=". Ai pro chỉ giảo ^^

các bác gõ j mà ghê thế, ngày e kiếm được có 2$ này! :(

chắc là gõ pix, đầu tư mua soft với mua proxy, gõ liên tục nhiều giờ đồng hồ nên mới được như vậy đó cậu :D

Mình cũng đang 7 nghiệp và ngày kiếm được 1$ , vẫn tung tăng hát ca :D , cái gì cũng đã làm qua :D
Muốn phát triển nghề
thứ 1 phải có tiếng nói
thứ 2 phải có kinh nghiệm
thứ 3 là tiền

Mà cả 3 cái mình đều không có :D , cuộc đời sẵn bất công rùi chấp nhận cho thanh thản :D rảnh rỗi ngồi mix nhạc nghe cho êm tai rùi đi ngủ thui :D

Mình tham gia MMO lâu rồi, kiếm được tiền từ nó không khó thật, nhưng để kiếm được nhiều....khó lắm...
có những mem kiếm ngày vài triệu bt đấy, nhưng họ có nghề và đâu dễ gì share :D
bác làm captcha dự án nào thế. pix ah ...

Mình nghĩ MMO hoàn toàn có thể làm nghề chính, có thể kiếm được bộn tiền :)
Cái chính là tư duy khi mình làm thôi :)
Nếu cứ đời đời gõ captcha, PTC, PTS,... thì muôn đời ko khá lên được :) Và cũng chỉ đến được 1 mức nào đó thôi :)
MMO cũng là 1 nghề, căn bản là mình chọn làm vị trí nào :)
Google, Yahoo,... họ kiếm được rất nhiều tiền... bởi vì tư duy của họ khác mình :)
Các bạn gõ captcha, PTC,... đã bao giờ tự hỏi, chủ những website mà mình tham gia kiếm được bao nhiêu chưa :))
Phi thương bất phú :)) MMO cũng vậy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,442
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week