Có ai làm offer bằng Usb 3g k nhỉ ::-/

Èo, làm bằng cáp quang đã chậm rồi! Khuyên không có ăn đâu bạn, tốn tiền 3G nữa! Xài 3G thì có nhiều cách
1. PTC
2. HYIP
3. check mail
4. lướt web
Ngoài ra thì khó lắm! @@

hiện tại đang sài VNPT gói 275,2 người sài,nhưng mà cùi quá.Hôm trước thấy có người sài Dcom 3g viettel chạy bon,load 1080 như đúng rùi,hi vọng làm làm dc off :D

hiện tại đang sài VNPT gói 275,2 người sài,nhưng mà cùi quá.Hôm trước thấy có người sài Dcom 3g viettel chạy bon,load 1080 như đúng rùi,hi vọng làm làm dc off :D

Bạn mượn 1 cái USB 3G của ai đó để thử xem làm được không. Nếu được thì mới mua USB 3G mới để làm.

làm 3G đây đảm bảo cực ngon. về giải thích lý thuyết thì ko bít nhưng cái đượt Vn đứt cáp quang toàn chơi cái này nên yên tâm. load nhanh lắm. cơ mà tốn $ lắm :binhsua172:

nên mua 3g viettel + sims sv mobi nếu xài trong trug tâm , còn về xa hơn thì sims vina có vẻ ổn định hơn @@ viettel thì tầm trung thôi :) theo kn xài wa ca 3 loại của mình là vậy , bạn xài cường độ cao nữa thì không hy vọng sống thọ @@
bro cày off dữ thật cứ 2 ngày là > 40$ :))

èo. đang dùng 3G.. đăng kí MCTD.. 120k/tháng.. dùng 2 ngày hết 120k..
Sau đó phá băng thông . download phim youtube 700-800k/s...
Tháng có 120k sài tẹt ga.. Mấy thánh cứ phán lung tung.
Chi tiết pm inbox hướng dẩn cho.

mình làm off với sim 3g đây!! cũng tốt lắm!!nhưng dạo này không phá băng thông được nên lam chậm lại rồi. chờ xem có cách nào phá được băng thông là ok

mình làm off với sim 3g đây!! cũng tốt lắm!!nhưng dạo này không phá băng thông được nên lam chậm lại rồi. chờ xem có cách nào phá được băng thông là ok

Khi nào có inbox mình với :D

- - - Updated - - -

Offer = 3g chậm chết đi :binhsua57:

bạn sài chưa hay chỉ nghe tin đồn :-/

các bác phán như thánh nhỉ...mình sài 3g việt teo minmax 120k/tháng nè...
hết 120k thì làm như sau...mình áp dụng cho win 7 nhé...win xp thì tìm các mục tương tự là ok...

thế là chiến thoải mái rùi nhé.....toàn trên 1mps thui.

tiện thể ai đang chiến off cho mình xin ít kinh nghiệm với...thank trước nhé...
Y!M: [email protected]

Giờ này còn phát băng thông được hả mọi người? Qua tết e đi thực tập rồi, chắc cũng lụm 1 con mà làm (_ _!)

các bác phán như thánh nhỉ...mình sài 3g việt teo minmax 120k/tháng nè...
hết 120k thì làm như sau...mình áp dụng cho win 7 nhé...win xp thì tìm các mục tương tự là ok...

thế là chiến thoải mái rùi nhé.....toàn trên 1mps thui.

tiện thể ai đang chiến off cho mình xin ít kinh nghiệm với...thank trước nhé...
Y!M: [email protected]
thớt ơi.. tớ sài E137eu-1... vào đến bước 3 nó không cho chọn bước 4... cái nút ở bước 4 nó mờ đi ấy..! làm sao nỉ..! :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom