Help Có 4-5tr thỳ nên mua lap gì để làm offer

bán sếch lậu bác --
cho e ké với bác có gì nhận newbie đc ko . e đang thất nghiệp đây . e ở huế cũng gần đây bác. bên e có mấy chổ bán máy core i5 loại tốt không biết bác cần không

cho e ké với bác có gì nhận newbie đc ko . e đang thất nghiệp đây . e ở huế cũng gần đây bác. bên e có mấy chổ bán máy core i5 loại tốt không biết bác cần không
mình ở ĐN mà mình cũng newbie mà -_-
ko đủ tiền mua i5 bác ơi :(

vớ số tiền đó anh chỉ mua dc lap củ core 2 hoặc ỉ đời đầu không có card đồ họa rời, em xem nát hết website khoảng 3-4 tháng trước khi em mua lap rồi anh. Anh xem nhiều máy ngon mà rẻ 100% đã thay linh kiện...trust me!!!

vớ số tiền đó anh chỉ mua dc lap củ core 2 hoặc ỉ đời đầu không có card đồ họa rời, em xem nát hết website khoảng 3-4 tháng trước khi em mua lap rồi anh. Anh xem nhiều máy ngon mà rẻ 100% đã thay linh kiện...trust me!!!
ộc. Nát thế

mua xe máy đi bác, có xe máy sẽ có ipad và laptop

em mua con HP Probook 450 mà hàng xách tay đã hơn 12tr rồi thì 4-5tr anh chỉ mua dc tầm đó thôi. Đừng tin mấy cha dụ khỉ máy tốt giá ngon, thay linh kiện cả đó. Đời làm gì có cái ngon. bổ mà lại rẻ đâu anh :( . Giá đó anh xem mấy con core i3 là chuẩn nhất thôi :D

em mua con HP Probook 450 mà hàng xách tay đã hơn 12tr rồi thì 4-5tr anh chỉ mua dc tầm đó thôi. Đừng tin mấy cha dụ khỉ máy tốt giá ngon, thay linh kiện cả đó. Đời làm gì có cái ngon. bổ mà lại rẻ đâu anh :( . Giá đó anh xem mấy con core i3 là chuẩn nhất thôi :D
uk
đang đi tìm i3 đây :(
mua xe máy đi bác, có xe máy sẽ có ipad và laptop
ngồi nhà cần gì mấy cái đó bác :(

Mình ở đà Nẵng -_-
i3 đời 3 M hoặc QM ram 4g hdd 500gb vga HD 4000 hoặc hơn
nhưng mình ở trong nam, chia buồn, bác có bay ra đây được không?

Qm thì không có cái giá đó đâu có thể là M or U seri 4XXX

Qm thì không có cái giá đó đâu có thể là M or U seri 4XXX
mình lâu lâu mới vô QN thôi -_-
ko QM thỳ M cũng dc :v
i3 đời 3 ấy :v
mấy bác kia kêu đời 3 ngon hơn 4

Các bác cho e hỏi ké em có con hp ram 8gb bus 1600 chip core i7 2820QM, VGA quardo 2000M 2GB... Có đủ làm offer ko ạ? Ông anh e bảo máy e ko làm đc chơi pikachu còn giật @newbaby Em buồn lắm
vãi cả khoe hàng nhưng cấun ày cũng thường mà :)

mình lâu lâu mới vô QN thôi -_-
ko QM thỳ M cũng dc :v
i3 đời 3 ấy :v
mấy bác kia kêu đời 3 ngon hơn 4
vô TPHCM ấy
đời 3 chưa chắc hơn đời 4 đâu nhé
mình chỉ giới thiệu cho bạn nới bán thôi, cần khuyến mãi 1 ly cafe thôi

mới vào đọc thấy i5 là thôi rồi

vô TPHCM ấy
đời 3 chưa chắc hơn đời 4 đâu nhé
mình chỉ giới thiệu cho bạn nới bán thôi, cần khuyến mãi 1 ly cafe thôi
vãi tiền đâu mà vô HCM -_-

Chip M là chip hiệu năng cao. chịp U là dòng tiết kiệm điện. muốn xử lý nhanh mượt thì mua dòng chip M

mới biết luôn á. mà để ý lại lap mình chíp M :D

mới vào đọc thấy i5 là thôi rồi
bạn ấy sửa lại r mà, lúc đâu mình đọc tưởng bạn ấy ATSM 4-5tr mà đoài ác quá mà thread mua máy cũ phải có người biết test máy đi cùng ko là ăn cục tức đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom