Clone nick rồi đi vu khống

Xin lỗi bạn nhé bạn cũng nên ăn nói cho hẳn hoi, tôi đọc thấy bảo có người rp bạn, tôi vào và up proof đó, tôi chả liên quan gì đến bạn cũng như người rp bạn.
Đơn giản tôi chỉ khách quan up proof, còn sự thật bạn có SCAM hay ko chả liên quan đến kinh tế nhà tôi.
=))
Thì tôi nói là nói cái thằng điên nào nó report bên kia ấy =)) thằng nào khơi mào cái trò đê tiện này
Tôi trù nói nhà nó Tết này có chuyện

Xin lỗi bạn nhé bạn cũng nên ăn nói cho hẳn hoi, tôi đọc thấy bảo có người rp bạn, tôi vào và up proof đó, tôi chả liên quan gì đến bạn cũng như người rp bạn.
Đơn giản tôi chỉ khách quan up proof, còn sự thật bạn có SCAM hay ko chả liên quan đến kinh tế nhà tôi.
Mod Q đã lục tung cái vnw roài hem tìm thấy bài nào report huy :m025:

Mới thôi
25-12-2011, 09:24 PM
Cho mình cái link
Mà forum gì mà quái, k cho reg nick, sợ vào tranh luận à=))

Ừkm, tk's bạn đã qua đây reply :D
Trù cho cái thằng nào report k đúng sự thật, thằng nào chơi đê tiện, thằng nào SCAM của người khác, dù là tiền hay gì nữa, có ý SCAM
Nhà nó Tết này có chuyện, bi thương, k đỡ nổi, k cười nổi mà ăn Tết, à, trù cho nhà nó té gãy hết răng =))

Trù thằng nào report k đúng sự thật đi...cơ mà chủ topic k phải là luonhochoi à :-\

Xác nhận chủ của những domain
1. domaingood.net
2. domaingood.org
3. domaingood.us
4. domaingood.info
5. domaingood.biz
Đang bị report scam...còn chủ topic có phải là chủ những domain trên k thì chưa biết...
Đọc mấy post phía trên thì đúng là chủ topic scam thật...vnw k cho reg nick nhưng ở mmo4vn này k ít người có nick đâu ông bạn chẻ ạ. Nhờ người ta mà lại k pay như thế thì khác gì scam đâu...
Tui nhờ ai, dùng Yahoo gì để nhờ, ai có nick bên đó,cho tui log vào

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

Trù thằng nào report k đúng sự thật đi...cơ mà chủ topic k phải là luonhochoi à :-
Không bạn, chưa bao giờ dùng username đó :D

Tui nhờ ai, dùng Yahoo gì để nhờ, ai có nick bên đó,cho tui log vào

---------- Post added at 09:20 AM ---------- Previous post was at 09:19 AM ----------

Không bạn, chưa bao giờ dùng username đó :D
không có bài nào report hết. Mod Q đã lục tung roài.
h xin người post proof cho cai link đi. sao lại che lại làm gì :m021:

Cũng có thể thằng kia nó giả mạo...chịu!

Ko, mình ko liên quan gì sất ;))
Đi qua thấy rp nhau thì mình up cho mọi người cùng kiểm chứng thôi, chứ mình ko đc lợi lộc gì cả
biết là bạn hok liên quan gì, từ việc clone nick là biết roài.
nhưng sao lại hok cho cái link để anh em ai có acc bên đó leech bài report về :m017:

Ko, mình ko liên quan gì sất ;))
Đi qua thấy rp nhau thì mình up cho mọi người cùng kiểm chứng thôi, chứ mình ko đc lợi lộc gì cả
Ưkfm, cảm ơn bạn
Còn mình trù thằng nào khơi mào vụ này, vì mình chưa SCAM ai cả, mình trù thằng nào nói k đúng sự thật Tết này cả nhà nó gãy hết răng cho khỏi đc ăn đồ Tết =))

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

Ai có nick bên đó cho mình cái, mình k có nick bên đó, reg nick k đc

Nói tóm lại 4rum ai cũng có đầu ốc ! ko nên nghe theo thông tin đa chiều , mak hãy chờ mod với admin giải quyết rồi nói ! chứ em khi vào trả tiền cũng có mej tên vu oan ! trong khi mình cung đang mang tiếng ! nên suýt nữa bị ban nick lại 1 lần nưa nè ! ủng hộ anh huy

Pó tay ông, "ko nên nghe theo thông tin đa chiều" . Nếu không nghe đa chiều mà nghe theo 1 chiều của thằng kia thì bác Huy bị vu khống thành công rồi.

Thấy BQT làm việc chậm nhỉ .

Pó tay ông, "ko nên nghe theo thông tin đa chiều" . Nếu không nghe đa chiều mà nghe theo 1 chiều của thằng kia thì bác Huy bị vu khống thành công rồi.

Thấy BQT làm việc chậm nhỉ .
Thì tốt nhất là chờ BQT duyệt cho khỏe ! tau ko cho mi $ mak mi phản nghịch lại tau ak! keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom