Cho mình hỏi chút về PP

TVNA

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại mình đang chơi AFF, vẫn nhận và rút tiền về Bank bình thường đó là acc PP 1 !

- Nhưng mình cũng có 3 acc PP phụ nữa, vẫn nhận tiền từ AFF bình thường. Tất cả 4 acc đều chưa ver, giờ mình nên ver acc chính rồi chuyển hết về acc chính rút về một lần hay mượn thẻ và scan CMND (để PP thay tên ) của mấy đứa bạn để rút về TK của nó. Hay còn phương pháp nào tối ưu hơn ?

Thấy cậu rút về Đông Á nên mình hỏi chút nhé !
+ Trước đây mình rút về ACB thì khoảng 4-5 ngày là tiền về Bank . Nhưng mới đây mình add thử TK Đông Á ( TK ATM ) vào và rút về , Trên Paypal đã báo là complete nhưng check trên TK Đông Á thì vẫn chưa có tiền ( từ lúc rút đến nay đã 20 ngày rồi ).
+ Cho mình hỏi là cậu rút về Đông Á thì rút vào loại TK nào ? ATM hay bank hay Visa , và khoảng bao lâu thì tiền về tới Bank ? Thanks !

Tớ rút ngày 09 thì ngày 14 báo có , rút ngày 18 thì 23 báo có, 6 days, tớ toàn rút vào thứ 6 có lẽ trừ thứ 7 và chủ nhật là còn 4 day. Tớ add tài khoản ATM :) .

Cậu có cao kiến gì cho trường hợp trên của tớ ???

giờ mình nên ver acc chính rồi chuyển hết về acc chính
câu đó nghĩa là sao nhỉ ??? nếu mà verify 3 acc phụ còn lại thì cũng mệt chi bằng dẫn 3 thằng lên ĐÁ làm thẻ ATM free rồi bỏ vào with là đc mừ.

mà PP có chứng năng add mail sao ko dùng nhỉ sợ thằng aff nó bik à ???

rút PP tốt nhất là thứ 2 or thứ 3

thứ 2 -> thứ 5 có tiền

thứ 3 -> thứ 6 có tiền

đã thử cả ACB lẫn ĐÁ còn mấy bank khác không xài

P/s: tiện thể có nhận đệ tử aff không cậu cho tớ xin 1 suất với :binhsua163:

Last edited by a moderator:
Tớ ko dám nhận đệ tử đâu. Ý tớ là nhận tiền AFF một lần 4 acc, acc chính sẽ ver và 3 acc còn lại sent tiền về acc chính. Khi acc chính ver thì rút về đc $3K mà :)

vậy những acc khác lớn hơn 100$ thì sao cậu send về PP 9 được nhỉ :|, limit send $ đối với PP unveri là 100$ mà @@. Mà send PP sợ sợ, thà cậu cứ nhờ 3 bạn ra ĐÁ làm thẻ ATM rồi with về như cậu cho khỏe :-s, không nó thấy unveri nó claim đống $ thì mệt đấy.

tớ cũng muốn làm aff mà thấy có vẻ đen tối quá, nếu aff cậu là aff white thì cho tớ theo để học thêm 1 phương thức earn money mới với :">, còn sợ sập site thì thôi cậu à :)), cái vụ sập site tớ hiểu rõ nên không ép :">

Hàng thì trắng, site traffic cũng khá, riêng về việc phát triển và maket site thì hơi đen nhưng ko sao :) miễn hàng trắng là được.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,900
171,944
Latest member
V9betmeme

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back