Chia buồn tới các exchange

chaongaymoi

Banned
Reactions
233
MR
0.000
Insuree Balance
0
LR die nên thành xin chia buồn tới các exchange và toàn thể anh em MMO, các bạn đã bị tổn thất lớn quá.
http://www.bbc.co.uk/news/technology-22680297.
Đây là lời chia buồn thành thật nên các bạn đừng ném đá nhá.

Nhờ có các bác exchange nên mình làm ăn mới thuận lợi giờ LR die các bác tổn thất lớn còn tụi mình cũng tổn thất nhỏ thôi nên chia buồn cùng các bác nha

híc, lên BBC luôn rồi hả, vậy là phải chuyển qua xài ví điện tử khác rồi, biết bao nhiêu người mất tiền :binhsua123:

Thời buổi suy thoái kinh tế thì ko gì là ko thể xảy ra trời ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chia buồn cùng các bác :(( Bảo die từ hôm trước một số người không nghe.

mmoexchange vừa ra đời là ae MMO nhận lấy 1 tin dzữ ;))
chia buồn cùng exchanger
mình còn 1 ít LR chưa kịp rút vậy là tan thành mây khói rồi :((

cuộc đời căn bản là mầu đen kể từ khi e ra di :((

chia buồn với các bác! em quá buồn các bác ợ! tiền mất tuy ko nhiều nhưng từ các site khác tạch hết rồi! tình cũng mất yêu ng mà yêu ko yêu lại, tài cũng mất, thi học kì mà chưa ôn chữ nào! e quá nản rồi! chả biết làm sao nữa! chỉ muốn ngủ 1 giâc rồi giậy thấy mọi thứ mơ ước trở thanh hiện thực! số em quá đen !

Hic , mới vào mmo đc 2 tháng , chỉ biết xài mỗi LR , bây giờ nó die rồi biết dùng gì đây:binhsua117::binhsua117:

mấy bác cho em hỏi cái, acc pp ko ver thì có giao dịch đc ko ợ , tính chuyển sang dùng PP:binhsua80::binhsua80:

Hic , mới vào mmo đc 2 tháng , chỉ biết xài mỗi LR , bây giờ nó die rồi biết dùng gì đây:binhsua117::binhsua117:

mấy bác cho em hỏi cái, acc pp ko ver thì có giao dịch đc ko ợ , tính chuyển sang dùng PP:binhsua80::binhsua80:

bạn ơi, chuyển sang dùng PERFECT MONEY hay WEBMONEYPURSE đi, cũng tạm ổn đó, chứ PAYPAL bị limit hoài à

GIAO dịch bt nhưng bị giớ hạn số tiền gửi và with về bank trong tháng thui

bạn ơi, chuyển sang dùng PERFECT MONEY hay WEBMONEYPURSE đi, cũng tạm ổn đó, chứ PAYPAL bị limit hoài à

hic hic mấy site PTC chẳng thấy site nào hổ trợ 2 cái trên hết bác ak :binhsua122::binhsua122:

XIn chia buồn cùng các bác exchanger ! :(

dạo này ít lên 4 rum.nhưng nay thấy điều này cũng thấy bùn, dù trong tkk ko co nhìu nhưng cứ nghĩ các bác ý có cả nghìn mà mất thì là tôn thất quá lớn, mong rằng sẽ có cách giải quyết từ bên họ,chia bùn tạm thời cùng mọi người về thiệt hại lr

Cùng hi vọng ngày 1/6 nào các bạn
mình cũng có ít, không nhiều lắm nhưng nó là thành quả từ tết tới giờ, hjxxx

Cùng hi vọng ngày 1/6 nào các bạn
mình cũng có ít, không nhiều lắm nhưng nó là thành quả từ tết tới giờ, hjxxx

đến giờ này thì còn chờ 1/6 làm gì nữa bác?:binhsua117:

Trước đã nghĩ đến tình huống sẽ có ngày như thế này, nhưng nghĩ là LR nó chủ động scam chứ không phải LR nó bị bắt như thế này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom