Chỉ cần vài bước nhận ngay 0.05 PP - Chấp nhận clone nick (bao nhiêu cũng được)

nha233

Newbie
Reactions
371
MR
0.000
Hình như nó ban vn rồi, dẹp topic, ko tuyển nữa

Các bạn chỉ cần đăng ký account ở đây solidtrustpay.com ( copy rồi paste nha, ko nó tìm ra nơi tuyển của mình )

Đăng ký xong có 1$ trong tài khoản thì chuyển về cho account của mình là doanthao ( chắc chắn đúng acc này nha)

Xong để lại PP và các tài khoản mà các bạn đã đăng ký và đã chuyển tiền cho mình ở đây.

Các bạn clone nick chú ý: Reset modem, clean cookie kỹ nha, trùng IP nó ko cho đk đâu, clone nick bao nhiêu cũng được, bao nhiêu nick thì cứ nhân 0.05 lên

Khi đăng ký mà ko có chuyển tiền cho mình thì ko đc trả tiền đâu đó

Khi mình đủ số tiền cần thiết sẽ chấm dứt ngay, thời hạn đăng ký lâu nhất có thể là hết tháng mười

PP của mình là [email protected]

Last edited by a moderator:
cậu cần tuyển minh cho forum này bảo đảm ngon, nhưng 0.05$ so với 1$ thì hơi bèo
cái STP này nhiều site hyip vẫn chấp nhận mà :">

sao mình đăng kí rùi mà không được 1$ vậy,hôm qua thì được hôm nay thì không,nó block việt nam rùi chăng??????....

bây giờ trang hyip uy tín powerful-strategy.com nâng lên đến 5$ rồi, trang này lãi cũng ko bao nhiêu, có rút ra cũng chỉ rút bẳng STP, vài cắc lẻ ai exchange cho mình tiền STP ko có giá, mình định dùng để upgrade donkeymails thôi, chẳng làm đc gì với nó cả

sao mình đăng kí rùi mà không được 1$ vậy,hôm qua thì được hôm nay thì không,nó block việt nam rùi chăng??????....
chà, ko có thật hả bạn, thử chờ chút đi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom